Tập Lái
12/3/12
3
0
0
Chào các bác,
Em theo dõi box nhiếp ảnh này khá lâu rồi nhưng mới tập tành với T2i được hơn 1 tháng. Kiến thức em lượm lặt từ các bác OS là chủ yếu, chưa học qua khóa nhiếp ảnh nào. Hôm nay mới dám post vài tấm mong các bác ném đá mạnh tay để em út khá hơn. Ảnh em chụp ở Dầu Tiếng, Bình Dương quê em.

Ổi quê:

Last edited by a moderator:
Hạng B1
21/6/09
67
0
0
15
PhD nói:
Em tiếc ... cục đá :D
Sao phải tiếc hả bác? Cũng bỏ công gõ vài từ mà sao bác k góp cho em? ảnh tệ bác cứ nói tệ, cần làm thế nào để đẹp hơn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/9/11
1.475
29
48
hìh ít quá bác ơi...cho e thêm mấy tấm nữa đi , và vài tấm chụp cảnh hay mẫu củng dc

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
tintinsaigon nói:
PhD nói:
Sao phải tiếc hả bác? Cũng bỏ công gõ vài từ mà sao bác k góp cho em? ảnh tệ bác cứ nói tệ, cần làm thế nào để đẹp hơn.

Một cục nhỏ thôi nghen :)

Bác ráng chụp thật nhiều, post thật ít thôi thì sẽ lên tay rất nhanh.

Tập Lái
12/3/12
3
0
0
PhD nói:
tintinsaigon nói:
PhD nói:

Em cảm ơn hai bác,
Thôi em không post nữa, chiếm đất box này. Mode delete thớt này luôn giúp em cho trống chỗ nhé.
Khi nào em lên tay sẽ vào lập một thớt mới. :D

Hạng D
6/4/05
3.604
2.148
113
Nón lá nói:
PhD nói:
tintinsaigon nói:
PhD nói:

Em cảm ơn hai bác,
Thôi em không post nữa, chiếm đất box này. Mode delete thớt này luôn giúp em cho trống chỗ nhé.
Khi nào em lên tay sẽ vào lập một thớt mới. :D
Thiệt là quá nóng, uống dr thanh đi bác chủ thớt, bác phở dê muốn bác chụp thật nhiều, chọn ra vài tấm thật ưng ý rồi post lên thôi mà.
Tấm hình ổi em thấy ko nét lắm
PS. Bác tập lái mà tranh thủ làm 1 lúc 2 nick, thật là tầm nhìn dài hơi hihi!