Hạng D
29/6/04
1.115
9.089
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com
Xe nhà em thì không mất điều khiển nhưng bị hư do vô nước, qua hãng tụi nó bẩu thay bộ mới hết có ... 1,8triệu mà phải đợi đặt nữa nên về lun, nhờ các bác tư vấn dùm lắp remote ở ngoài giá khoảng bao nhiêu và có nhiều tính năng hơn không ?! loại nào thì tốt nữa ?! em ở NTrang nên chỉ có nước vô SG lắp thôi . Cảm ơn các bác trước !:D

Hạng B2
9/4/06
114
0
0
Sài Gòn
RE: remote hãng hay lắp ngoài ?!

Bác ghé chổ bác Phú HP tư vấn cho, em lắp bộ scosche chổ bác ấy, dùng thấy tốt lắm.

O.S.P.D EMMA Head Judge
31/1/05
830
24
18
XAMBACO JSC

Nếu mua mới bộ remote bác đến chổ bác Phú làm bộ keyless go cho nó hoành tráng,:D

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Bác Hiệp dê xòm ơi, cái Ki Lịt Gâu của bác Phú có tính năng gì thế, tò mò quá

O.S.P.D EMMA Head Judge
31/1/05
830
24
18
XAMBACO JSC

Tính năng giống cái remote nhưng khỏi phải bấm nút chỉ cần đến gần và ra xa xe thôi

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Nếu LAser thì mua đồ ZIn cho nó nhanh, chỉ việc khui Hộp là nháy công tắc và ấn bu tông cửa 3 phát rồi nhấn REMOTE là xong về, đỡ mất giá trị con xe , nhưng đắt tiền chút... Còn mua ngoài thì mất vài tiếng để lắp vào, có điều khui bó dây điện ra tùm lùm trông nham nhở lắm. Tuỳ bác thôi.

Hạng D
29/6/04
1.115
9.089
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Trích đoạn: petrol

Nếu LAser thì mua đồ ZIn cho nó nhanh, chỉ việc khui Hộp là nháy công tắc và ấn bu tông cửa 3 phát rồi nhấn REMOTE là xong về, đỡ mất giá trị con xe , nhưng đắt tiền chút... Còn mua ngoài thì mất vài tiếng để lắp vào, có điều khui bó dây điện ra tùm lùm trông nham nhở lắm. Tuỳ bác thôi.
Tức là chỉ thay code và cầm về cái remote mới mà 1,8T hả bác ???
Vậy chắc phải đưa đầu vào tròng rồi !:(
Mà lỡ hư cái remote đó lại phải cúng thêm 1,8T ah? Ko biết có làm remote sơ-cua được ko nhể ???[8|]

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: sport

Trích đoạn: petrol

Tức là chỉ thay code và cầm về cái remote mới mà 1,8T hả bác ???
Vậy chắc phải đưa đầu vào tròng rồi !:(
Mà lỡ hư cái remote đó lại phải cúng thêm 1,8T ah? Ko biết có làm remote sơ-cua được ko nhể ???[8|]

Làm sơ cua được nhưng ko biết có giảm giá không nữa, bác vào thẳng showroom mà hỏi