Hạng C
30/1/14
751
26.226
93
Dường như bọn Đài sang VN toàn bọn lưu manh
Bọn bên kia toàn người đàng quàng?
Nhập gia tùy tục thôi Anh
Chia sẽ từ Anh tài xế tour vừa nhai trầu vừa chia sẽ bằng tiếng Việt

pmp confirmed
Hạng B2
20/7/13
333
11.719
93
Đám em vợ em người hoa bên chợ lớn học hành trung bình so với mặt bằng chung ở SG nhưng không hiểu sao tụi nó lấy học bổng tw dễ ẹt, hiện 4-5 đứa vừa học xong 12 là qua tw học đh, cả trai lẫn gái, rãnh em tìm hiểu thêm xem sao.

Hạng B2
14/8/10
141
968
93
36
HCM
Bác thấy khác Cao Hùng nhiều lắm đúng ko? Taipei rất hiện đại mà cũng truyền thống, nếu HCM khu vực trung tâm, ăn chơi chỉ xoay quanh khu q1 thì Taipei có nhiều khu lắm, tập trung quanh các khu ga chính. Mình nhớ có nguyên 1 khu tập trung nhiều các cửa hàng thời trang lớn bé: khu Zhongxiao Dunhua bác ghé khu này xem thử nhé nếu thích mua sắm. Còn mấy khu chợ đêm ghé đi dạo chơi, ăn mấy món đường phố chơi thôi chứ mua sắm chắc ko được món gì vì hàng giá rẻ, chất lươngj kém nữa nhưng rất sầm uất đặc biệt là cuối tuần công nhân và sinh viên nhiều

HVH confirmed
Hạng C
1/2/13
734
16.707
93
Dường như bọn Đài sang VN toàn bọn lưu manh
Bọn bên kia toàn người đàng quàng?
Nói chung xứ nào bựa thì tụi nó bựa theo!:)
lần hết tiền ghé KFC Maximart CH ăn cơm trưa 25K :), mua xong cầm ra bàn, vừa ngồi nghe mùi thuốc lá nồng nặc nhìn qua thì ba tay U50 Hàn cuốc đang xí xô xí xào miệng phì phèo thuốc lá, tấp vô bàn nó nói: tui mày không được hút thuốc ở đây!, nó nhìn quanh bàn rồi nói: Bảng cấm hút thuốc đâu?, bà mịa nó điên lên hét lớn: bọn mài đến từ xứ nào???....:mad:.... Ba thằng giật mình ngơ ngác vừa lúc con bé phục vụ mang cái đĩa đựng tương đến cho nó bỏ thuốc lá vào!...bon phục vụ thấy sai nhưng đếch dám nói vì tâm lý sợ!:(

Hạng C
3/6/10
822
3.461
93
36
Paris thủ đô Lào !
Đám em vợ em người hoa bên chợ lớn học hành trung bình so với mặt bằng chung ở SG nhưng không hiểu sao tụi nó lấy học bổng tw dễ ẹt, hiện 4-5 đứa vừa học xong 12 là qua tw học đh, cả trai lẫn gái, rãnh em tìm hiểu thêm xem sao.
vđ này em đã nói lý do mấy trang trước rồi mà :)

Hạng B1
18/7/17
93
7.211
83
Dân công chức tw sướng nha, tiền gửi trong ngân hàng luôn được ls mười mấy phần trăm, trong khi dân kiu đen chỉ được vài phần chăm, có khi ko có. Cp mới đề xuất dẹp cái vụ ưu đãi ls thế là các cán bộ về hiu biểu tình đập nhau bưu đầu sứt trán

Hạng C
3/6/10
822
3.461
93
36
Paris thủ đô Lào !
Dân công chức tw sướng nha, tiền gửi trong ngân hàng luôn được ls mười mấy phần trăm, trong khi dân kiu đen chỉ được vài phần chăm, có khi ko có. Cp mới đề xuất dẹp cái vụ ưu đãi ls thế là các cán bộ về hiu biểu tình đập nhau bưu đầu sứt trán
ls gởi tầm 1%, vay 1.5 % ...dân thất nghiệp thì ls cao hơn.
Còn nhà ở Taipei đắt vô đối! căn 36 mét vuông cũ 36 năm rồi, giá là 5 tỷ. bạn em vừa mua. Các căn ở trung Tâm, có căn cả vào trục triệu đô la. và vài trăm triệu luôn ấy. Ngay city Hall area nhé