Hạng B1
3/6/14
61
18
8
44
Bác thớt sắm cặp lốp assurance tripple max ấy bao nhiêu thế, Giá có chát như mic của em không? được là em chuyển qua sài cuaả bác thớt luôn, nghe đâu dạo này bên goodyear nó khuyến mãi rầm rộ, cũng hóng hớt được ít nhiều

Tập Lái
3/6/14
42
13
8
44
Xe các cụ đi có ai bị tình trang lốp phình to, lái rất khó, dạo này cày ải, nên cũng ít quan tâm xe, nay gặp tình trạng này, đang cảm thấy khó xử, không biết nên thay hay thế nào ?

Hạng B1
3/6/14
57
7
8
42
Lốp phình to nhiều khi do áp suất với nhiệt độ nắng nóng quá, mà em thấy khoảng này lốp nào chả như nhau hả bác, có chăng thì bác đi nhiều thì mau hư hơn thôi chứ cày như bác, khắp các tỉnh thành thì xe tăng nó còn hư chứ huống chi mấy cái lốp cao su

Tập Lái
6/6/14
21
0
1
53
Trước đây, Khoảng ồn cứng thì em có nghe nhiều từ thằng goodyear, nên chưa dùng bao giờ. Không biết giờ có cải tiến gì không ? Chờ các bác hay dùng bên này feedback xem sao.
Bác nói sao chứ em dùng bên goodyear cả 2năm, có mòn chi đâu, mà em đi cũng chả thua kém, toàn thăm các tỉnh, vì vợ con rãi đều, chỉ có điều đường giờ nó xấu nên cứ phải gọi là chăm chút. Bác chịu khó trước khi đi ghé vào mấy cái autocare, tút phát lốp. lại chả tốn đồng nào, thế mà yên tâm

Hạng B1
3/6/14
57
7
8
40
Nghe cụ nói mà hãi quá, em 1cô vợ là đủ mết, có điều vợ 2 của em lốp thì bình thường do không đi nhiều, nên cũng không tư vấn cho cụ thớt được.

Tập Lái
6/6/14
33
1
8
33
Thấy số nhiều cụ xui, thay mãi mà chả kiếm được con lốp nào ưng ý, nhiều khi là do các cụ cày xe như cày trâu thì xe nào mà nó chả hư, tuổi thọ tới thì phải thay thôi

Hạng B1
3/6/14
56
7
8
42
Em đi con Mazda 6 mà từ hồi chạy thì thấy bánh cũng khá trâu, đi đâu cũng được 1năm, thì mới thay, Ngày đó mua nó gắn sẵn, nên em cũng ít để ý là xe dùng loại lốp nào,

Tập Lái
6/6/14
43
2
8
42
Em đi con Mazda 6 mà từ hồi chạy thì thấy bánh cũng khá trâu, đi đâu cũng được 1năm, thì mới thay, Ngày đó mua nó gắn sẵn, nên em cũng ít để ý là xe dùng loại lốp nào,
Khoảng thì thì chắc gắn với dòng assurance tripple max, vì nó là thằng gắn liền vào mấy xe của mazda, em có ông bạn chạy hãng này nên biết. Cơ mà kì đó đi, con forcus của ổng đinh đập, tưởng đâu mấy ông qua đêm trên xe, mà xuống rút đinh ra chạy vù vù, ngon lành

Hạng B1
3/6/14
66
11
8
42
Đổi thì cho em xin nhé, dòng đấy mới, nghe nhiều cụ đi thấy khá ngon. êm êm

Tập Lái
6/6/14
27
3
3
Chỉ sợ êm quá như con mic lại phải thay, ưu tiên độ trâu bò, khoẻ khoắn trên tùng cung đường luôn