Tập Lái
6/6/14
30
2
8
44
Chỉ sợ êm quá như con mic lại phải thay, ưu tiên độ trâu bò, khoẻ khoắn trên tùng cung đường luôn
Mà đi phượt cỡ sapa thì phải tìm dòng nào có tuổi thọ tốt, cày bừa êm ái, khoảng này em tin dùng bọn lốp của Mỹ, chứ lốp Hàn nhật chỉ chạy trong thành phố là được thôi

cpu
Hạng B1
3/6/14
54
5
8
33
Em thấy cũng tuỳ, mấy dòng của thằng Mỹ thì cày rầm rầm chả mấy năm, có làm gì đâu mà mòn, nhiều khi vớ phải lốp dỏm hoặc hàng nhái thì nó mới mau mòn mau rách.

Tập Lái
6/6/14
31
2
8
33
cụ nào vào chia buồn, mà sao cứ như mỉa mai bác ấy. Dòng goodyear không biết có mắc như mic không, chứ em là em bỏ rồi, vừa đắt lại mau mòn, như cụ nói đấy bố vải

Hạng B1
3/6/14
63
7
8
44
Em nghe đâu mấy kì trước goodyear nó ồn còn hơn mic, mà đi xe hơi, ồn thì kì lắm, nên nhiều bác dùng mic, mà êm,bù lại thì tuổi thọ kém hẳn, Chứ bác nào đi BS, là rồi, còn hơn goodyear về khoảng ồn.
cụ nào vào chia buồn, mà sao cứ như mỉa mai bác ấy. Dòng goodyear không biết có mắc như mic không, chứ em là em bỏ rồi, vừa đắt lại mau mòn, như cụ nói đấy bố vải

• Like
Reactions: vioswhite
Tập Lái
6/6/14
27
3
3
40
Không biết chừng nó lại hợp với cụ thì sao, mà cụ đi xe nào mà đi lốp assurance tripple max, có cùng cỡ lốp xe em không ? Em cũng định thay do mùa mưa đến

Hạng B1
3/6/14
60
12
8
42
nhớ mùa mưa năm nào, xe bơi trong biển nước, và em đã khóc, hư đủ thứ, buồn lắm các cụ

Tập Lái
6/6/14
36
5
8
41
nhớ mùa mưa năm nào, xe bơi trong biển nước, và em đã khóc, hư đủ thứ, buồn lắm các cụ
Đi xe hơi mà trúng mấy con đường trời mưa ngập nặng là coi như thua, có khi xe nổi như thuyền luôn. Nên sợ nhất là đi xe mùa mưa đường trơn

Hạng B1
3/6/14
66
3
8
54
Đi xe hơi mà trúng mấy con đường trời mưa ngập nặng là coi như thua, có khi xe nổi như thuyền luôn. Nên sợ nhất là đi xe mùa mưa đường trơn
Lúc đó thì chắc phải gọi bên xe cứu hộ tới cứu thì may ra còn nhanh chứ không thì dễ ảnh huổng đến máy, tốn kém lắm

Tập Lái
6/6/14
24
4
3
44
Lúc đó thì chắc phải gọi bên xe cứu hộ tới cứu thì may ra còn nhanh chứ không thì dễ ảnh huổng đến máy, tốn kém lắm
Cứu hộ thì cũng phải chờ sau kẹt xe nó mới vác lên,chắc phải chờ mấy ông nhà nước làm đườn xá, cầu cống chứ em thấy xe mua cả tỷ, thuế đóng thì cao, mà đường thì tệ hại.

Hạng B1
3/6/14
57
9
8
52
kinh nghiệm đi xe cho thấy là phải quan sát người đi trước, để có thể tránh các hố nước, chứ không là toi xe như chơi