Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Mới làm chuyến đầu đi Vũng Tàu với em nó. Êm ái và phấn khích. 12:00 từ Black Pearl ra, em đề máy và nhấn lút ga, cảm giác xe phóng chồm lên, tiếng bánh rít, lưng dính vào thế, pô cho tiếng gầm ấm mà hay nghe trong 2F2F và xe vọt lên phê lòi. Sáng ra tỉnh rồi cafe em hứa sẽ ko bao giờ dám dậm lút ga như thế nữa dù rất là ghiền. Haizzza.

Sau khi chạy thử Ford Wildtrack 3.2 thì mình thấy WT chạy còn phấn khích hơn :))

Hạng B1
1/9/16
95
28
18
Em xoắn não quá vì sắp chốt giữa em này và In rồi. Mong các bác inbox lời khuyên chân thành giúp. Em mua chạy gia đình va dịch vụ .:3dkhoc:

• Like
Reactions: Phuong Metro
Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Chỉ tiếc em nặng tình với em Cap nhiều, và ko ưa Ỉn
Vậy thì hốt đi đợi gì nữa. Cưới vợ thì cưới liền tay. Ngày nào xuống lúa, bác báo em giới thiệu trực tiếp giám đốc sales Chev để được giá ưu đãi nhất và dịch vụ tốt nhất nhé.

• Like
Reactions: meocon07 and ldtc
Tập Lái
6/3/17
4
1
3
Hi anh, anh mua xe là anh sử dụng gia đình và chạy dịch vụ, việc bỏ ra mấy trăm triệu gần cả tỷ để mua xe thực sự không dễ dàng gì, quan trọng là do chính bản thân a cảm nhận khi lái thử và mức độ an toàn chiếc xe mang lại cho a lẫn gia đình và khách hàng. Nếu còn phân vân thì a có thể lái thử lại để cảm nhận sâu hơn về cảm xúc lẫn sự an toàn của xe ^^ . Lắng nghe con tim nha a.

• Like
Reactions: ldtc
Hạng C
28/11/07
612
72
28
Sài Gòn
www.flickr.com
Vậy thì còn chờ gi nữa bác, mua xe chạy cho gia đình, xe tiện lợi an toàn là okay. Em đang chạy Cap LT 2008 cho đến giờ vẫn thấy hài lòng, chỉ tiếc không đủ xèng để upgrade lên Cap Revv :3dthaytien:

• Like
Hạng D
4/6/10
1.732
2.419
113
Em xoắn não quá vì sắp chốt giữa em này và In rồi. Mong các bác inbox lời khuyên chân thành giúp. Em mua chạy gia đình va dịch vụ .:3dkhoc:
Nếu chỉ chạy dịch vụ thì Inn cũng được nhưng nếu chạy gia đình và dịch vụ thì em nghĩ bác nên cân nhắc Cap vì tính năng an toàn của nó. Những tính năng an toàn này ít khi sử dụng nhưng trong những tình huống nguy hiểm nó cứu mình và gia đình mình đó bác.

• Like
Hạng B1
1/9/16
95
28
18
Ko biết trong này có bác nào gặp trường hợp như em ko hay đang dùng Cap chạy dịch vụ cho em xin nhận xét thêm với.:(