Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
Re: nhìn lại STi mới đi 4,321 km

SAFETYFAST nói:
Anh Liêm còn 2b không? Bán lại cho em!
bán hết 2b lấy tiền mua focus rồi SantaFe ơi, mà sau khi đi focus tự nhiên lại ngại đi 2b keke
giờ đường xá kẹt xe nên lâu lâu thử tí trên cao tốc hoặc vài giây thử gia tốc xe thôi chứ nếu không đi tour có xe dẫn đoàn dẹp đường thì đi 2b giờ suốt ngày bị hỏi han bởi xx, nhiều biker không dám vặn ga khi đi tỉnh luôn vì bị vài lần nhát tay luôn, không có xe thì cảm giác thiếu, có xe lại cảm giác thừa, có thể là do tâm lý không được đi thoải mái
nhìn tin này http://vnexpress.net/tin-tuc/cong-dong/anh/moto-z1000-gay-doi-lai-xe-tu-nan-2959077.html k dám đi

Last edited by a moderator:

@mediavn: Công nhận trẻ trâu máu thật, hồi trước em cũng phóng xe kinh lắm nhưng giờ thì run tay run chân rồi không dám chạy nữa... 5 năm trước em chạy HN-Vinh 300km đường ql1 hết có hơn 3h, giờ thì cũng đường đó hết gần 6h!

Hạng B2
21/10/13
499
109
43
40
Phú Mỹ Ford

Mình có thằng bạn dân biker cũng thân với ông Tiến Thành, vụ vừa rồi ổng mất thấy nó khóc trên facebook quá trời

btw, sao cái tên topic đổi rồi :)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/9/10
118
129
43

nay em gặp 1 bác chạy STI sedan màu nòng súng 700.xx từ khúc Bạch Đằng tới Hàng Xanh
quẹo về hướng cầu SG bác ấy chạy lẹ quá ko thấy đâu luôn
em đi xe máy mà ko dám chạy sát sợ bác tưởng em me bẻ gương rồi dứt em vô lề chăc mệt hehe
STI đẹp quá, nay mới được nhìn tận mắt, quả exhaust cũng quá đã

phuong101 nói:
nay em gặp 1 bác chạy STI sedan màu nòng súng 700.xx từ khúc Bạch Đằng tới Hàng Xanh
quẹo về hướng cầu SG bác ấy chạy lẹ quá ko thấy đâu luôn
em đi xe máy mà ko dám chạy sát sợ bác tưởng em me bẻ gương rồi dứt em vô lề chăc mệt hehe
STI đẹp quá, nay mới được nhìn tận mắt, quả exhaust cũng quá đã

Bác kombat có khách hỏi thăm kìa!