Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Giả bộ khóc hả ??
đi Q7 là có người nhận ra liền .

lαmtαn nói:
Nghĩ lại mà tủi cái thân thiệt... thân phận chạy xe cỏ, chạy đi chạy về 2 lần qua long thuận việt mà cố tình chạy chậm xem có ai alo cafe ko mà ko có....:(.

Hạng B1
3/8/12
55
0
8
4runner nói:
Giả bộ khóc hả ??
đi Q7 là có người nhận ra liền .

lαmtαn nói:
Nghĩ lại mà tủi cái thân thiệt... thân phận chạy xe cỏ, chạy đi chạy về 2 lần qua long thuận việt mà cố tình chạy chậm xem có ai alo cafe ko mà ko có....:(.
Hix.. giờ bác tư chạy Q7 rồi... cái gì cũng nhắc tới Q7..khoe của quá nghen.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Dạ báo cáo các Bác em đến Ninh Thuận lúc 10pm, oải như củ toải. Ngang qua dinh thự của Bác caty mà không hay biết, nhận điện thoại Bác mà đang chạy ngon trớn, với lại vợ con trên xe ngủ hết nên hẹn Bác vòng về vậy.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Zinger10 nói:
Dạ báo cáo các Bác em đến Ninh Thuận lúc 10pm, oải như củ toải. Ngang qua dinh thự của Bác caty mà không hay biết, nhận điện thoại Bác mà đang chạy ngon trớn, với lại vợ con trên xe ngủ hết nên hẹn Bác vòng về vậy.
Chúc bác và gia đình có 1 chuyến đi vui vẻ.:D

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Báo cáo các Bác, cả ngày hôm qua rong ruỗi trên xe, chạy tà tà, thích đâu dừng đó, buồn đâu ăn đó nên đến 10pm mới ra tới Phan Rang.

Sáng nay, công việc đầu tiên là đi ra biển, nghe nói cứ hướng ra biển là thành công. Biển tờ mờ sáng thật đẹp và lãng mạn.

Con đường chính của Phan Rang sáng sớm vắng lặng, đường này là 1 trục ngang của toàn Thành phố dài khoảng 6km. Càng đi về phía biển, những tòa nhà đồ sộ, hoành tráng của các sở, ngành được xây mới trong vài năm lại đây.
Cái gì cũng của Nhân dân, nhưng cái này của Nhà nước nhé !

Quảng trường Thành phố mới xây dựng nhìn hoành tráng và đẹp. Một bên là tượng đài và một bên là Nhà bảo tàng.

Bà cả, Bà 2 cứ thế khoe sắc trong buổi bình minh trước biển, chà, khó quá mỗi người mỗi vẻ, mười phân vẹn 1 chỉ 9999.

Ngay cạnh bãi biển, có một nhóm dân chài họp chợ tự phát. Họ bán toàn đồ hải sản mới bắt từ biển lên. Chắc là đánh bắt bằng dụng cụ thủ công vì đồ thì rất tươi nhưng chỉ toàn những con nho nhỏ gồm cá, tôm, bạch tuộc, ghẹ...nhìn tươi và ngon lắm. Nhiều người dân sáng sớm ra tắm biển và mua ngay tại đây rẻ và tươi.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Báo cáo các Bác, đúng là hành trình bất định, sáng hôm qua định xuất phát từ Phan Rang đi Nha Trang nhưng nhận được lệnh triệu tập, vậy là phải quay lại Sì Phố trong ngày. Kết thúc 1/3 cuộc hành trình bất định. Chán như con gián, bực như con mực.