Hạng B1
16/7/07
93
3
8
kiddytitcoi.ucoz.com
Gần đây trên thị trường xuất hiện hình thức rửa xe mới này (giá khoảng 135-150k), không biết có nên sử dụng hay không?ưu điểm là mọi nơi mọi lúc và liệu có bị xước hay ăn mòn sơn không? bác nào rành vụ này vào tư vấn cho anh em cái

Hạng B2
20/6/09
165
1
36
Em cũng thắc mắc, Bác nào làm chuột bạch rồi, xin cho biết thêm.

Hạng B2
12/9/08
309
1.906
93
40
SAIGON
tui thì ko khoái vụ này chút nào.
Giống như gội đầu = sà bông mà ko dội nước. ( nước ngoài có loại sà bông khi mình tắm ko cần xả nước ----> để sà bông đầy người roi đi ngủ cũng duoc)

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/12/09
1.536
1
0
TP.HCM Q.Tân Phú
Em thấy rửa xe bình thường với nước là ok nhất,giá rẻ hơn mà nhiều khi còn sạch hơn.Chứ không có nước thì sợ đi luôn lớp sơn!

Hạng D
19/9/09
1.369
89
48
51
Karaoke KTV
Không có nước thì chắc chắn sử dụng hóa chất tảy rửa, mà hóa chất là hư sơn , đồ nhựa, ...==> rửa nước là chắc cú

Tập Lái
4/3/11
2
0
0
Hà Nội
Ông ơi, tôi dùng rồi. Đúng là dân tư bản có khác, làm gì cũng chuẩn. Điều mình tưởng tượng trước khi dùng cũng giống như mấy bác. Được tặng nhưng có dùng đâu, mãi sau này mới dùng thử. Thấy hiệu quả không ngờ. Đặc biệt là hoàn toàn không có một vệt xước nào.
Sau thấy hay cho mấy ông bạn coi dùng thử. Bị mấy ổng xin luôn mới đau vì xe nhà cũng ít đi nên cũng tặng luôn.

Tập Lái
4/3/11
2
0
0
Hà Nội
Nếu bấn quá thì dùng nước, còn bình thường mình thấy dùng cái này là hợp lý. Xe đắt tiền dùng càng hợp lý.