Hạng D
4/9/06
2.278
21.767
113
em đang phân vân quá...có đứa em gái họ sắp chống lầy....nó định hỏi mượn con xe CRV của em để rước dâu...xe thì mới đẹp....nhưng em bảo nó từ xưa đến giờ có ai rước dâu bằng xe 7 chỗ SUV bao giờ....lên hình nhìn coi sao được...hichic...nhưng nó cứ hỏi....các Bác OS thấy lên hình coi được không ???

Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
em đang phân vân quá...có đứa em gái họ sắp chống lầy....nó định hỏi mượn con xe CRV của em để rước dâu...xe thì mới đẹp....nhưng em bảo nó từ xưa đến giờ có ai rước dâu bằng xe 7 chỗ SUV bao giờ....lên hình nhìn coi sao được...hichic...nhưng nó cứ hỏi....các Bác OS thấy lên hình coi được không ???
Ủa Honda CRV bảy chổ hả ta, hơi ngạc nhiên, hay là kiến thức em hạn hẹp? Rước dâu bằng CRV thì quá hoành tráng ùi, vô tư đi bác, miễn là bác chắc chắn là tài xế có bằng lái và ko bia rượu khi lái xe là ok

Hạng D
4/9/06
2.278
21.767
113
Ủa Honda CRV bảy chổ hả ta, hơi ngạc nhiên, hay là kiến thức em hạn hẹp? Rước dâu bằng CRV thì quá hoành tráng ùi, vô tư đi bác, miễn là bác chắc chắn là tài xế có bằng lái và ko bia rượu khi lái xe là ok

sozy..viết lộn....nhưng ý em là không ai rước dâu bắng xe SUV mà phải là sedan thì lên hình coi mới lịch chứ...

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Bác chủ chưa nghe bài hát này dồi..
Bằng lòng đi em.. a về quê rước má lên liền.. ngày mai dám cưới rước dâu bằng xe 3 bánh.. 2 đứa ngồi trong thùng xe.. ba má em ngồi ở sau dè :p

Hạng B1
29/1/14
50
51
53
Em nghĩ sao em rể bác không thuê đại xe hoa cho rồi, tốn kém bao nhiêu đâu,khỏi mượn cho phiền hà.Chưa gì mà đã nhờ vả rồi thì sau này còn mượn thêm gì nữa.Với lại nếu em ruột thì sao cũng được còn em họ mà nhà cửa ,xe cộ cho mượn đám cưới thì làm ăn hơi lận đận xíu.

Hạng D
4/9/06
2.278
21.767
113
Em nghĩ sao em rể bác không thuê đại xe hoa cho rồi, tốn kém bao nhiêu đâu,khỏi mượn cho phiền hà.Chưa gì mà đã nhờ vả rồi thì sau này còn mượn thêm gì nữa.Với lại nếu em ruột thì sao cũng được còn em họ mà nhà cửa ,xe cộ cho mượn đám cưới thì làm ăn hơi lận đận xíu.

dạ, em nó hơi bị mạt nên keo được đồng nào hay đồng ấy bác ạ....:3dchientrung:

Hạng B1
29/1/14
50
51
53
:3danbanh: Mạc đến nổi không có tiền thuê xe hả bác, thế bác đi quà phần đó cho em họ cũng được. Đỡ phiền hà xe cộ bác ơi, mượn được 1 lần mai mốt hỏi mượn đi tuần trăng mật.....Lúc đó không cho lại mang tiếng ích kỷ,thà mang tiếng từ đầu luôn cho lành ạ.

Hạng B1
29/1/14
50
51
53
Bác cứ lấy lí do là ai đời đi rước dâu bằng xe 7 chỗ, thôi để anh lo vụ xe hoa này cho cô chú.Vậy em họ bác còn cảm ơn bác mà bác khỏi phải rầy rà lăn tăn xe cộ phiền hà.
Nếu bác ngại xiềng lo phần xe hoa cho em thì cũng lí do này mà bác từ chối.

• Like
Reactions: Black Hawk