Hạng B1
29/11/10
88
38
18
Cuối tuần tới chở vợ con đi Bình Châu nước nóng, sau đó ko biết nên đi Lagi hay đi qua Vũng Tàu hay chổ nào để tham quan, nghỉ ngơi cho mấy nhỏ chơi. (3 ngày-2 đêm).
Nhờ anh em tư vấn đường sá, ăn uống ở đâu ngon, ở KS nào. Bình Châu thì chọn ở trong khu đó luôn rồi. còn lại một ngày một đêm.
Thấy biển Lagi đẹp mà chưa đi, nhưng nghe nói buồn, không biết tắm biển ok ko, làm sao mua hải sản của người dân mới bắt lên?
Cám ơn nhiều.

Hạng B2
30/7/13
262
218
43
Cuối tuần tới chở vợ con đi Bình Châu nước nóng, sau đó ko biết nên đi Lagi hay đi qua Vũng Tàu hay chổ nào để tham quan, nghỉ ngơi cho mấy nhỏ chơi. (3 ngày-2 đêm).
Nhờ anh em tư vấn đường sá, ăn uống ở đâu ngon, ở KS nào. Bình Châu thì chọn ở trong khu đó luôn rồi. còn lại một ngày một đêm.
Thấy biển Lagi đẹp mà chưa đi, nhưng nghe nói buồn, không biết tắm biển ok ko, làm sao mua hải sản của người dân mới bắt lên?
Cám ơn nhiều.
Bác muốn mua hải sản của người dân mới bắt lên thì có thể tắm biển và nghỉ đêm tại sunset beach lagi.
https://www.otosaigon.com/threads/vung-tau-trong-ngay-tren-duong-thien-ly.8876649/

• Like
Reactions: toanda
Hạng C
30/5/17
512
625
93
43
Cá nhân tui bây giờ là tránh xa thằng Vũng Tàu ,bác đi Lagi một lần cho biết ,tui đi lagi ở resort mõm đá chim ,ăn sáng free ,phòng đẹp có bồn tắm matxa thích hợp cho vợ chồng đổi gió .Bãi biển sạch đẹp ,sóng êm .Có 2 hồ bơi nước ngọt và nước mặn trong resort .Ăn uống bác nên ăn tại resort ,hải sản tươi ngon giá cả hợp lý ,có phục vụ thức ăn tại phòng
Sai Gon - Binh Chau - Lagi nên đi đâu, ăn ở đâu

Vui chơi bác có thể tham quan ngọn hải đăng ,đi cano 50k/1người ,tham quan dinh thầy thím

Từ Lagi bác theo QL55 về saigòn ,bác ghé bình châu ngâm chân suối nước nóng ,ăn trứng gà lacoste .Tham quan trại cừu ,về tới saigon 6h nghỉ ngơi mai đi làm .Vài lời chia sẽ với bác

Hạng C
7/4/17
771
725
93
nhôn nhịp vui ồn ào thì VT, còn yên tịnh vắng vẽ chọn Lagi

Hạng B2
9/1/15
230
1.651
93
Cá nhân tui bây giờ là tránh xa thằng Vũng Tàu ,bác đi Lagi một lần cho biết ,tui đi lagi ở resort mõm đá chim ,ăn sáng free ,phòng đẹp có bồn tắm matxa thích hợp cho vợ chồng đổi gió .Bãi biển sạch đẹp ,sóng êm .Có 2 hồ bơi nước ngọt và nước mặn trong resort .Ăn uống bác nên ăn tại resort ,hải sản tươi ngon giá cả hợp lý ,có phục vụ thức ăn tại phòng View attachment 1699011 View attachment 1699006 View attachment 1699007 View attachment 1699008 View attachment 1699009 View attachment 1699010
View attachment 1699015 View attachment 1699014 View attachment 1699013 View attachment 1699016 Vui chơi bác có thể tham quan ngọn hải đăng ,đi cano 50k/1người ,tham quan dinh thầy thím
View attachment 1699022 View attachment 1699021 View attachment 1699020 View attachment 1699019 View attachment 1699018
View attachment 1699023
Từ Lagi bác theo QL55 về saigòn ,bác ghé bình châu ngâm chân suối nước nóng ,ăn trứng gà lacoste .Tham quan trại cừu ,về tới saigon 6h nghỉ ngơi mai đi làm .Vài lời chia sẽ với bác

Xin can Mõm đá chim nhé. Mới đi hôm Tháng 6.

• Like
Reactions: bacai
Hạng B1
29/11/10
88
38
18
Xin can Mõm đá chim nhé. Mới đi hôm Tháng 6.
Sao vậy bác?
Chủ yếu tắm biển, có chổ nào cho mấy nhỏ chơi mà thấy khó quá, ai cũng bảo Lagi biển ko sạch, không lài để tắm.

Hạng C
30/5/17
512
625
93
43
Sao vậy bác?
Chủ yếu tắm biển, có chổ nào cho mấy nhỏ chơi mà thấy khó quá, ai cũng bảo Lagi biển ko sạch, không lài để tắm.
Trăm người trăm ý ,lắm thầy nhiều ma .Cá nhân mình thấy được, hài lòng .Người khác không thấy thích ,biết sao bây giờ ????