Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Khi vừa qua trung tâm thị xã Bảo Lộc có một Trạm dừng chân lớn (hình nhà sàn gỗ rất to) nằm bên tay phải nếu đi từ saigon lên. Em có thấy mấy lần, có bác nào ghé vào chưa ạ? Cho em cái review với
Đó là trạm dừng chân ĐẠI NAM VIỆT, em đã từng vào, bảo vệ chỉ chổ đậu xe vui vẻ cẩn thận, khu vực vệ sinh sạch sẽ, nhân viên nhiệt tình, ăn uống giá hơi cao so với dân du mục bằng ô tô như em.

Tập Lái
14/11/16
6
0
1
27
Mấy ngày trước tết nhiều chổ giảm giá 30~50%, nhưng vào tết rồi thì thua, giá tăng cao mà không còn phòng. Phải khoảng sau mùng 5 mới dể thở hơn
Mùng 5 là e mới lên đó đó bác ơi

Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Hôm rồi em cũng đi tìm theo link này nhưng ko thấy
:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:
Hôm nay có việc tớ vòng vo vài vòng từ Đại Nam Việt về Bảo Lộc và xác nhận với bác Nguyệt Vọng Trà đã chết cách đây 10 năm. Nó chính là trạm dừng chân của Trung Nguyên ở Lộc An (khúc đường thẳng chỗ bán các chậu cây cảnh/ trà cảnh). Hiện tại nó là khu đất bỏ hoang còn mỗi cái tháp Trung Nguyên với cái chòi rách nấp trong đám cỏ dại.
Các nhà báo lá cải của ta copy bài từ thời cổ đại quảng cáo du lịch nên chỉ Doreamon mới tìm ra: http://m.giadinh.net.vn/du-lich/uong-tra-tien-o-nha-co-bao-loc-20093395427691.htm
Chỗ này cách Bảo Lộc tới... 15km nhé không phải 5. Trong phạm vi 5km là chợ Lộc Nga, cạnh đó là chùa Phước Huệ khu này không có chỗ nào "hoành tráng" như báo nói. Thêm 1km nữa là công viên đá Ngọc Châu là sân chơi nội bộ của các quan nhớn vì chẳng mấy khi thấy nó mở cửa hay có khách nhưng xxx thì xách Ranger chở quà tới đây hơi nhiều...
Sài Gòn - Đà Lạt: Các quán/điểm dừng chân dọc đường nào OK?

:3dchoctuc::3dnhiumaygif::3ddaomat:

Hạng F
18/2/13
5.654
13.862
113
Saigon & Dalat
Khỏang m5 mới có phòng trống, bác lên maps search Kim cuong Dalat hotel đường BTX, nói là quen bác6 otosaigon để xem có promotion gì không :)

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng B2
3/11/10
311
230
43
Nhà hàng dốc Đỗ Hữu đối diện Bảo Tín, cạnh Hương Kim Thảo thay thế được Thuận Thành:p

Quán Đỗ Hữu này nhà e cạch rồi, ko ghé nữa do dạo này chặt chém quá.