Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
bác 6 update giúp tình hình ăn uống ở 2 cây xăng Huyền Hậu với Thanh Sơn giúp với ạ! Giờ 2 chổ này ăn uống được không bác?
Bác hỏi ở cả 3 threat nên em phải trả lời 3 nơi luôn :p
Thanh Sơn chủ yếu xe Thành Bưởi và xe tải ghé. Chạy hết cao tốc vừa qua Dầu Giây ghé Huyền Hậu tốt hơn bác, mới sửa chữa lại năm trước, đậu xe rộng rãi (kể cả xe đoàn), toilet khá sạch, ăn sáng có mấy món nước tháng 11/2019 vẫn đồng giá 40k - không ngon nhưng cũng ổn.
Chú ý QL20 từ ngã 3 DG tới trạm dừng HH có biển báo giới hạn tốc độ 60km/h
2076689

Tập Lái
26/7/20
1
0
1
24
Đó là trạm dừng chân ĐẠI NAM VIỆT, em đã từng vào, bảo vệ chỉ chổ đậu xe vui vẻ cẩn thận, khu vực vệ sinh sạch sẽ, nhân viên nhiệt tình, ăn uống giá hơi cao so với dân du mục bằng ô tô như em.
Nó nằm giữa ngã 3 Hòa Ninh & ngã 3 Đinh Trang Hòa. Tiền thân nó là cái vũng sình có vài cây hoa sen, sau này cty Đại Nam Việt cải tạo lập ra cái chòi giả gỗ đó gọi là... điểm dừng chân. Ngồi đó nhâm nhi ly cafe ngửi mùi bùn ngắm cái ao bèo với vài món thổ cẩm rừng rú có lẽ cũng là cái thú của vài người...:D
Túm lợi chỉ đơn sơ bèo bọt chả có gì đặc sắc:(
Các bác ơi cho e hoi ti,
E đi tu sai gon lên da lat xuất phát luc22h đến da lat chắc 5_-6h sáng co ai biêt cho nao ăn sang, ve sinh, nghi ngoi ti roi di chi ko

Hạng B2
11/7/11
303
241
43
Các bác ơi cho e hoi ti,
E đi tu sai gon lên da lat xuất phát luc22h đến da lat chắc 5_-6h sáng co ai biêt cho nao ăn sang, ve sinh, nghi ngoi ti roi di chi ko
Mình book tuần này lun, mà chắc delay lại hok dám đi nữa hiz hiz....

Hạng D
16/10/06
1.547
10.112
113
sites.google.com
Các bác ơi cho e hoi ti,

Cafe golf dalat mở cửa 24 /24 nha, view cực đẹp nhưng nước hơi đắt. Đậu xe oto thoải mái. Từ cafe dalat night chổ bx đl chạy vô xíu nữa.

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Thời điểm này dịch đang bùng phát không biết chổ nào để né tránh, tốt nhất bế quan toã cảng ở nhà nghe ngóng tình hình là thượng sách. Dân HN và SG đi ĐN hơn 50k người chua kể dân các Tỉnh TP khác.