Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
2/9 em đi Nha Trang. Các bác tư vấn cho em đường đi nào đẹp với, có thể chia ra đi về cũng đc. Ban đầu em định đi QL1, nhưng em muốn coi con đường xa mạc ở Bàu Trắng và vịnh Vĩnh Hy. Cám ơn các bác.
Bác đi Cao Tốc đến QL51 theo hướng về Hồ Tràm xong men theo đường ven biển qua Lagi đến Kê Gà rồi chạy 1 mạch ra Phan Thiết đến Phan Thiết thì đi Võ Nguyên Giáp chạy 1 mạch qua Mũi Né rồi theo mấy cái xe Jeep là sẽ đến được Bàu Trắng.

• Like
Reactions: TNTANH
Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Bác đi Cao Tốc đến QL51 theo hướng về Hồ Tràm xong men theo đường ven biển qua Lagi đến Kê Gà rồi chạy 1 mạch ra Phan Thiết đến Phan Thiết thì đi Võ Nguyên Giáp chạy 1 mạch qua Mũi Né rồi theo mấy cái xe Jeep là sẽ đến được Bàu Trắng.
2/9 em đi Nha Trang. Các bác tư vấn cho em đường đi nào đẹp với, có thể chia ra đi về cũng đc. Ban đầu em định đi QL1, nhưng em muốn coi con đường xa mạc ở Bàu Trắng và vịnh Vĩnh Hy. Cám ơn các bác.
Chuyến đi như vậy ok, chuyến về bác theo lộ trình mình post, gần hết Khánh Hòa rẽ trái vào TL702 đi Vĩnh Hy.

Tuyến đường được chia sẻ Từ Tp. Nha Trang đến resort Vĩnh Hy thông qua Nguyễn Tất Thành/ĐT657I và QL1A. 1 giờ 57 phút (94 km) 1 giờ 57 phút trong tình trạng giao thông hiện tại 1. Đi về hướng Nam lên Trần Phú về phía Nguyễn Thị Minh Khai 2. Tại vòng xuyến, đi theo lối ra thứ 1 vào Hoàng Diệu 3. Rẽ trái vào Nguyễn Đức Cảnh 4. Tại vòng xuyến, tiếp tục đi thẳng vào Nguyễn Tất Thành/ĐT657I 5. Tại vòng xuyến, đi theo lối ra thứ 1 và vào Nguyễn Tất Thành/ĐT657I 6. Tại vòng xuyến, đi theo lối ra thứ 2 và vào Nguyễn Tất Thành/ĐT657I 7. Tại vòng xuyến, đi theo lối ra thứ 2 vào Nguyễn Tất Thành/Đèo Cù Hin/ĐT657I 8. Ra khỏi vòng xuyến, vào Nguyễn Tất Thành/Đèo Cù Hin/ĐT657I 9. Tại vòng xuyến, tiếp tục đi thẳng vào Nguyễn Tất Thành/ĐT657I 10. Tại vòng xuyến, đi theo lối ra thứ 2 và vào Nguyễn Tất Thành/ĐT657I 11. Ra khỏi vòng xuyến, vào Nguyễn Tất Thành/ĐT657I 12. Rẽ phải về hướng Nguyễn Chí Thanh/ĐT657I 13. Rẽ phải vào Nguyễn Chí Thanh/ĐT657I 14. Rẽ trái vào Hùng Vương/QL1A 15. Rẽ trái 16. Rẽ trái 17. Đến tại vị trí: resort Vĩnh Hy Để biết tuyến đường tốt nhất trong điều kiện giao thông hiện tại, hãy truy cập vào https://goo.gl/maps/i3wy9ThGMdS2

https://goo.gl/maps/m1yMH5Fnn7u

Sài Gòn - Nha Trang cung đường ven biển

Sài Gòn - Nha Trang cung đường ven biển

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Phuong Metro