Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong
RE: sai lầm ford focus

Có bác nào ở trên OS mình làm ở Ford không hoặc biết cũng được
Giúp em tìm code colour của FF màu ghi vàng với.
Con vợ của em đang cần nó như cần liều thuốc cho trái tim vậy

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Bác dừng xe và ngồi trong xe thằng nào ra mở cốp xe bác, bác phải xuống dạy cho nó phải trái ngay chứ, ai lại để người đâu mà ngang ngược thế, chẳng có kỷ cương gì cả.
Trích đoạn: CivicDx2006
Nhưng mùa này lạnh khi dừng xe ( không nổ máy chạy điều hòa nên tắt khóa điện) cốp sau vẫn mở các bác ạ. Theo em thế là mất an toàn rồi không thích hợp lắm.
Con FF còn một đặc điểm nữa là chân ga và chân phanh rất gần nhau, mới đầu đi ngược chết đựơc, nhưng giờ cũng quen rồi.
Bacs Civic đang chạy FF mà các bác cứ chê hết lời bao giờ, hehe
Có xe nào ở ta mà không có khuyết điểm, em cũng muốn mọi người tìm ra để mà còn khắc phục.

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

Xe đời mới điều có code màu, Bác thử KT lại , coi trong manual ấy hình như là trong cánh cửa hay ....??

Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong

Xe đời mới điều có code màu, Bác thử KT lại , coi trong manual ấy hình như là trong cánh cửa hay ....??
E kiểm tra rồi bác à? Cả ngày hôm nay em đi làm sơn cho cô vợ hai vậy mà thợ so mãi cũng chưa tìm được ra code. (thợ ngoài hãng do bảo hiểm chỉ định) nên hẹn em mai đến tiếp.
Gọi điện cho mấy ông hãng Fò thì các ông có vẻ dấu hay sao ấy
Mấy ông Fò này em thấy quái dị ngay cả mấy cái màu sơn cũng quái dị.

Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong

Bác dừng xe và ngồi trong xe thằng nào ra mở cốp xe bác, bác phải xuống dạy cho nó phải trái ngay chứ, ai lại để người đâu mà ngang ngược thế, chẳng có kỷ cương gì cả.
Thế phải đi học thêm ít nghề nữa bác nhỉ

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Nhưng mùa này lạnh khi dừng xe ( không nổ máy chạy điều hòa nên tắt khóa điện) cốp sau vẫn mở các bác ạ. Theo em thế là mất an toàn rồi không thích hợp lắm.
Em chưa nhìn thấy FF ở VN bao giờ,nhưng bác thử tìm xem có nút nào lock toàn bộ khóa không?

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Bác Civic nói cũng đúng, lock trung tâm thì lock, hễ tắt chìa khoá điện là lock này sẽ mở hết để cho người trong xe mở cửa chui ra mà - Xe mình mình giữ, chả cần phải học gì, nó mở cốp xe mình lục đồ thì bác ngồi yên cũng chẳng được . Cũng hiếm có thằng nào gan cỡ đó, gan đến cỡ đó rồi mà bác để yên thì nó chui vào xe luôn ấy chứ, nhất bét gì cũng phải nói chiện thôi

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Con FF còn một đặc điểm nữa là chân ga và chân phanh rất gần nhau, mới đầu đi ngược chết đựơc, nhưng giờ cũng quen rồi.

Và khoảng trống 2 bên dành cho chân ga hơi ít, vì thế mép giày/dép phía bên phải của chân phải rất dễ bị cọ sát với phần bọc nỉ của khung(?). Đặc biệt bác nào đi giày dép hơi ngoại cỡ một chút thì dè chừng, rất dễ mỏi chân phải vì lúc nào bàn chân cũng phải để tư thế thẳng đơ, không được ngả ngớn sang bên phải hay bên trái.[8D]

Tập Lái
27/9/05
32
0
0

Hi các Pac,
Tôi thấy pac XDhungviet nay luôn chê bai thôi, nhẩy lung tung ở các forum ,ở forum nào Pac này cũng chê bai người ta thôi, bullshit quá.

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Trích đoạn: banana16

Hi các Pac,
Tôi thấy pac XDhungviet nay luôn chê bai thôi, nhẩy lung tung ở các forum ,ở forum nào Pac này cũng chê bai người ta thôi, bullshit quá.

Bác có thể dùng từ khác mờ [8D]