Hạng B2
18/10/14
135
300
63
Nếu đã biết xxx bắt sai thì tránh đôi co điều khoản luật lệ với xxx các bác ạ, cứ nghe tụi nó phán lỗi xong là chụp lấy lỗi đó yêu cầu nó lập biên bản liền. Em toàn dạy cho mấy mợ, mấy bà ở nhà em như thế (bởi vì phụ nữ vận dụng luật yếu lắm). Và thật bất ngờ là xxx đều đuổi các mợ nhà em ra đi trong vòng 2 nốt nhạc. Nhìn mấy pả vui cười hớn hở bước vào nhà, vênh vênh tự đắc cứ như vừa chiến thắng quân gian ác làm mình cũng mắc cười :D:D

Hạng B1
17/5/14
61
12
8
Các đội CSGT tại TPHCM đều trực thuộc dưới quyền Phòng Cảnh sát GT đường bộ- Đường sắt PC67 TPHCM do chú Trần Thanh Trà, Đại tá trưởng phòng CSGT DB-DS đúng ko các bác ?

Do mình chưa hiểu cơ cấu quản lý các đội CSGT tại TPHCM nên đặt câu hỏi này và muốn sau này nếu bị thổi sai tại khu vực SG thì có thông tin để đối đáp với các "tổ viên" thuộc các đội CSGT :D

• Like
Reactions: Nhthan
Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Nếu đã biết xxx bắt sai thì tránh đôi co điều khoản luật lệ với xxx các bác ạ, cứ nghe tụi nó phán lỗi xong là chụp lấy lỗi đó yêu cầu nó lập biên bản liền. Em toàn dạy cho mấy mợ, mấy bà ở nhà em như thế (bởi vì phụ nữ vận dụng luật yếu lắm). Và thật bất ngờ là xxx đều đuổi các mợ nhà em ra đi trong vòng 2 nốt nhạc. Nhìn mấy pả vui cười hớn hở bước vào nhà, vênh vênh tự đắc cứ như vừa chiến thắng quân gian ác làm mình cũng mắc cười :D:D
ừ, đơn giản vậy thôi. Nhớ chi nhiều:
"dạ, em quên tiền ở nhà,anh ghi cho e cái BB để em đi đóng phạt sau, hoặc cho em đi nhé", hết.

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
ừ, đơn giản vậy thôi. Nhớ chi nhiều:
"dạ, em quên tiền ở nhà,anh ghi cho e cái BB để em đi đóng phạt sau, hoặc cho em đi nhé", hết.
Vậy nếu e làm theo lão mà dính bb thì lão phải tháp tùng e đi kiện nhá. Cái tội xúi :D

Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Em đi xe máy cũng bị dính ở Nguyễn Chí Thanh khi không có biển 412.Thằng cscđ bắt mới ác phán sai lane rồi vô gặp thằng xxx làm việc đúng núp sau gốc cây to như chó đi đái ,hình như h cơ động phe phái với xxx luôn rồi

Hạng B1
29/1/14
50
51
53
thì sai thật cứ đi nộp, k sai thì hú mềnh, cứ làm sao coi được là ổn, kakaka.
Em hầu như hiếm lắm mới bị mời vô, cứ vô là em năn nĩ rồi thôi,chắc thấy em không thấy ghét nên ít khi xxx bắt em lắm.Nhưng vẫn ghi nhận ý bác để lỡ sau này có ka nào nặng thì em hú bác nhé !:D

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Em hầu như hiếm lắm mới bị mời vô, cứ vô là em năn nĩ rồi thôi,chắc thấy em không thấy ghét nên ít khi xxx bắt em lắm.Nhưng vẫn ghi nhận ý bác để lỡ sau này có ka nào nặng thì em hú bác nhé !:D
oh, Tít của mình thì luôn nhẹ nhàng tình củm rồi, đó là một lý do mình iu Tít đó.
Tít cứ alo mình bất kể chuyện gì, hay cả khi k có chuyện nhen. Mình vẫn iu Tít. PM và mình sẽ "vẫn như hai đứa trẻ của ngày xa xưa tìm về" hén.

• Like
Reactions: virgo and letuyet
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Bác chủ nói là tay lái non, nhưng xem ra bác chủ rất cứng luật, lý luận chặt chẽ.
Lái xe ai cũng cứng luật như bác, xxx ko làm gì được đâu. Họ chỉ bắt nạt được các bác tài xe tải chở hàng lậu, chở quá tải, vi phạm luật thật sự, hoặc lái xe đúng luật nhưng bằng giả hoặc bằng thật học giả hoặc ko biết con mịa nó gì là luật.

Hạng B2
11/8/07
295
210
43
thì sai thật cứ đi nộp, k sai thì hú mềnh, cứ làm sao coi được là ổn, kakaka.
bác ơi,em hỏi bác bên topic của bác Toàn đó,mà không thấy bác trả lời,em muốn chiến với tụi xxx Nhà Bè cái vụ này đây,vậy em cứ nói xin biên bản,rồi ghi ý kiến là tôi không đi sai phải không bác?

• Like
Reactions: virgo