Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
7/10/15
168
481
63
So luong can ho ban ra co 300 can ma co toi 1,000 nguoi dang ky mua! Mua nha ma chen nhau nhu luom vang vay!
1 gia đình 4-5 người rồi bác ơi. Thực chất là ai cũngg bốc được (trừ khi trúng căn ko như ý)

Hạng B2
12/3/05
223
298
68
45
Hóng mai lại có bác lên đòi nhượng lại cọc như mợ helen
Cá biệt thôi. Hầu hết là khách với tài chính hạn chế cố vươn lên tầm PMH, và các nhà đầu tư đã hái quả từ GV, HV. Có phải ai cũng là gà đâu ạ?

• Like
Reactions: Le Duan
Hạng B2
12/3/05
223
298
68
45
Cái này hợp tác 3 bên đều có lợi nhé:
+PMH được đội ngũ NH thẩm định tài chính khách hàng tránh bong bóng BĐS.
+NH sẽ nhận LS từ PMH (vẫn thấp hơn LS ngân hàng cho vay cho người bình thường) & có thêm lượng khách hàng mới.
+KH sẽ xoay được dòng tài chính của mình cho việc khác hoặc gửi ngân hàng có tiền tiết kiệm.
Xem như phần vay ko lãi suất đó là phần giảm giá ko trừ vào giá bán. Đến hạn giao nhà móc túi ra trả vốn gốc

Hạng B2
12/3/05
223
298
68
45
Tính áp dụng cho căn 2 phòng ~ 30% cũng khoảng 600 triệu. Bác đem gửi ngân hàng được khoảng 80 triệu trong 2 năm, cũng ok đó Bác. :3dthaytien:
Tính kỹ thì không tới 80, mà thôi kệ có còn hơn không, với tình trạng chen nhau thế kia thì nó không ưu đãi thì mọi người vẫn mua thôi :)

Tập Lái
22/10/14
3
7
3
37
Bữa em đi cũng để tham khảo thôi với coi sức hút mấy bác nói là như thế nào, mà nhìn nhà nhà khí thế mua, có người được gọi số sớm còn la lên nữa chứ, nhém tí em cũng bị cuốn vào may là trước đó cũng đề phòng ko đem cọc gì theo. Khà khà. Mà đúng là vợ chồng trẻ trẻ đi mua quá trời. Ngồi kế bà bác cũng tâm sự mua nhà để sẵn cho con gái lấy chồng.

Status
Không mở trả lời sau này.