Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
10/10/11
1
8
3
Cập nhật tình hình cho các bác đây. Mấy bác mà dự đoán đợt này ế thì thất vọng nhé. “Chiêu” của PMH thì chỉ vài anh pro dò thôi chứ người mua thấy ở được lại mang tiếng PMH là mua thôi.

http://tuoitre.vn/tin/kinh-te/20170326/saigon-south-residences-tiep-tuc-hut-hang/1286972.html

Hầy, mở bán luôn block D rồi kìa các bác. Sức hút cũng dữ dội quá heng. Dự án tầm trung thử nghiệm thôi đó =))
http://diaoconline.vn/tin-tuc/hoat-...p-tuc-hut-hang-trong-lan-cong-bo-thu-4-i63985

View attachment 641886

Tập Lái
7/6/10
0
3
2
Hầy, mở bán luôn block D rồi kìa các bác. Sức hút cũng dữ dội quá heng. Dự án tầm trung thử nghiệm thôi đó =))
http://diaoconline.vn/tin-tuc/hoat-...p-tuc-hut-hang-trong-lan-cong-bo-thu-4-i63985

View attachment 641886
có thật là mở bán luôn hả? Sao sớm thế. Có ai có thông tin gì cụ thể hơn không? Bữa em lỡ mất hồi đợt bán block C view sông, không thích block E với G nên ráng đợi. Ai có gì share giúp em ạ.

Hạng B2
12/3/05
223
298
68
45
có thật là mở bán luôn hả? Sao sớm thế. Có ai có thông tin gì cụ thể hơn không? Bữa em lỡ mất hồi đợt bán block C view sông, không thích block E với G nên ráng đợi. Ai có gì share giúp em ạ.

Tháng 4 mở luôn đó bác, đợt này bán luôn cả chỗ đậu xe, tận dụng sức nóng hiện tại.
Mà block D view xấu nhiều nên chắc khoảng 100 thăm đầu là ngon thôi :)

• Like
Reactions: Bo Kio
Hạng B2
7/10/15
168
481
63
Bữa em đi cũng để tham khảo thôi với coi sức hút mấy bác nói là như thế nào, mà nhìn nhà nhà khí thế mua, có người được gọi số sớm còn la lên nữa chứ, nhém tí em cũng bị cuốn vào may là trước đó cũng đề phòng ko đem cọc gì theo. Khà khà. Mà đúng là vợ chồng trẻ trẻ đi mua quá trời. Ngồi kế bà bác cũng tâm sự mua nhà để sẵn cho con gái lấy chồng.
Thằng rể nào vớ phải con gái bà bác có mà sướng tê :D

Tập Lái
6/8/14
3
261
48
33
Hôm r em cũng đi tham dự , bữa có mua 1 căn block c r . tính đi cho vui e dè rút dc thăm đầu nên quất căn lầu 7 căn số 9 (79 thần tài số đẹp hehe) view hồ bơi và 69 tiện ích
H è đầu trả phê thặc

• Like
Reactions: Le Duan
Tập Lái
7/6/10
0
3
2
Tháng 4 mở luôn đó bác, đợt này bán luôn cả chỗ đậu xe, tận dụng sức nóng hiện tại.
Mà block D view xấu nhiều nên chắc khoảng 100 thăm đầu là ngon thôi :)
View vậy mà xấu hả bác, tầm nhìn sông rộng hơn nhiều mà, nhìn ra công viên xanh luôn cũng có kém cạnh gì view nội khu xanh của thằng G đâu nếu bác chọn được căn góc như ý. Cá nhân tôi ưng căn này lắm, lỡ mất đợt C nên đợi view sông đợt này đấy :D

• Like
Reactions: phongmcv
Hạng C
23/2/13
807
414
63
Hôm r em cũng đi tham dự , bữa có mua 1 căn block c r . tính đi cho vui e dè rút dc thăm đầu nên quất căn lầu 7 căn số 9 (79 thần tài số đẹp hehe) view hồ bơi và 69 tiện ích
H è đầu trả phê thặc
E căn số 7 lầu 9 view sông cũng "79 thần tài" như Bác,,,,nhìn khu cảnh đồi PMH lộng gió...hehe.....Dự án này của PMH tiến độ thanh toán dể thở...E dự dân số trẻ khu này 99%.....

• Like
Reactions: TonyLuong
Hạng B2
12/3/05
223
298
68
45
View vậy mà xấu hả bác, tầm nhìn sông rộng hơn nhiều mà, nhìn ra công viên xanh luôn cũng có kém cạnh gì view nội khu xanh của thằng G đâu nếu bác chọn được căn góc như ý. Cá nhân tôi ưng căn này lắm, lỡ mất đợt C nên đợi view sông đợt này đấy :D
View sông thì ngon chứ view nội khu hướng chính Tây nắng lắm, hai bên thì nhìn gần qua block kế bên quá, bởi vậy em mới nói view xấu nhiều.

Tập Lái
7/6/10
0
3
2
View này ok mà các bác, dù là phối cảnh tham khảo thôi nhưng nhìn nhiều dự án thực tế của PMH nên em tin ít nhất cũng dc 9/10 như này thôi.
Saigon South Residence - PMH - Giá tầm trung

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.