Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
17/11/14
831
922
93
Em đang ngắm nghía chổ này.
buget tầm 2-2,5tỏi căn 3 PN có hàng không bác Mập

Hạng C
23/2/13
807
414
63
Em đang ngắm nghía chổ này.
buget tầm 2-2,5tỏi căn 3 PN có hàng không bác Mập
Giá này Bác chưa chạm tới được căn 2 PN 70m2 ạ,,,,,đợt đầu thì có thể chứ đợt cuối e nghĩ hơi khó đó Bác...

Hạng C
17/11/14
831
922
93
Giá này Bác chưa chạm tới được căn 2 PN 70m2 ạ,,,,,đợt đầu thì có thể chứ đợt cuối e nghĩ hơi khó đó Bác...
Thế à. Vậy thôi si nghĩ lại vậy :D
Rình rình coi bác nào chán quá sang cọc hên xui. Chắc chờ 1-2 năm dành lúa thêm.

Hạng B2
4/2/07
411
352
63
Khu này xem kỹ lại hình như 2 trường phải không các Bác???,,,,ABCIS,và trường HOÀN HÀ
Hôm qua sale gọi E chuẩn bị giấy tờ làm hợp đồng rùi ah Bác...???các Bác sau??
Hình như 2 trường, em block C, cuối tháng 6 mới kí.

Tập Lái
13/6/12
18
1
3
22.4 mở tiếp à? Anh em thấy căn hộ khu D mới này thế nào? Tôi nghe nói tòa này có riêng phòng yoga cho các bà đây, cũng hay phết đấy vì nhiều khi thấy vợ đi làm về rồi cơm nước rồi lại vác xe đi tập cực quá, xót vợ mà chưa làm dc gì. Cũng đang phân vân có nên hốt đợt cuối?

Tập Lái
7/6/10
0
3
2
Vài hình ảnh cho các bác ôm mộng cư dân SSR đây. Phối cảnh nhìn mê mà chưa biết thực tế sao, riêng ai chứ PMH thì tôi cũng hy vọng nhiều.
Saigon South Residence - PMH - Giá tầm trung

Tập Lái
22/10/14
3
7
3
37
Bác định mua 2PN hay 3 PN? Nếu 3PN thì tôi nghĩ bác nên nghiêng về SSR hơn. Vì tôi chú ý thấy với lịch thanh toán + gói vay quá ưu đãi từ PMH như đợt này + diện tích 3PN chấp nhận được chỉ 95-100m2 thì quá dễ cho thuê thu hồi vốn khi bác chưa ở ngay. Kinh nghiệm nhiều năm cho thuê thì tôi thấy bây giờ anh em văn phòng ko còn thích ở trọ nữa mà rủ nhau thuê cc như vầy, rồi chia ra, thì 3 PN vẫn dễ dàng hơn nhiều, với dt 3PN như SSR thì giá cũng chấp nhận dc hơn là các kiểu 3PN thông thường của PMH (120-250m2 quá lớn và quá đắt ạ). Về gói vay 0% thì giờ có cả Vietcombank và Vietin Bank đó bác.
Trong năm nay anh PMH còn triển khai dự án nào giống vậy nữa không các bác?
Em thấy đợt cuối này xôm tụ quá, có người nhà định mua cũng muốn giới thiệu nhưng sợ lỡ mua xong cái có căn hộ ngon hơn thì úp mặt. :D haha

Hạng B2
4/10/06
315
29
28
Trong năm nay anh PMH còn triển khai dự án nào giống vậy nữa không các bác?
Em thấy đợt cuối này xôm tụ quá, có người nhà định mua cũng muốn giới thiệu nhưng sợ lỡ mua xong cái có căn hộ ngon hơn thì úp mặt. :D haha
Tôi có hỏi lần lần thì không thấy bác ạ. Sau cái này chỉ thấy cái midtown cao cấp hơn thôi và rổ rá thì chắc chắn cao hơn. Nếu người nhà bác tài chính mạnh thì đợi midtown vừa hay, còn đủ xài thì tôi thấy cứ hốt luôn nếu là fan của PMH bác nhé. Còn nếu không thì với tầm tiền đó bác ra các khu vực khác cũng nhiều căn ok nhưng ko dc cơ sở hạ tầng, tiện ích tốt như dzậy và thương hiệu PMH thì dù sao cũng đảm bảo hơn về chất lượng và tiến độ dự án.

Status
Không mở trả lời sau này.