Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông
Các bác quên một điều là nếu khu đất của các bác dưới đường cất hạ cánh thì sẽ rất ồn và ô nhiễm sao?

Các bác ra uống cafe ở Tân Kỳ Tân Quý là biết liền :))
Dạ, nhưng đất ở đó cũng không hề rẻ đâu bác ạ.
Khổ là khổ thế cơ đấy. Dân mình nó thế đấy. Biết là ồn ào, biết là nguy hiểm nhưng vẫn cứ ở và thích ở, làm cho BĐS luôn có giá trên trời.

Tập Lái
11/10/13
33
54
18
Dạ, nhưng đất ở đó cũng không hề rẻ đâu bác ạ.
Khổ là khổ thế cơ đấy. Dân mình nó thế đấy. Biết là ồn ào, biết là nguy hiểm nhưng vẫn cứ ở và thích ở, làm cho BĐS luôn có giá trên trời.

k biết còn bác thì sao?

Hạng B2
17/12/11
482
19
28
44
Tại sao phải ra chỗ sân bay Long Thành ở nhỉ? Bác nào cho e 1 lý do đeer phải mua nhà và dọn ra đos ơr đi. Nếu phải ở Long Thành tại sao không ở ngay thị trấn Long Thành mà phải ra ơr sát sân bay.

Hạng D
30/11/10
3.968
56.274
113
Thế sân bay Long Thành xây xong thì xung quanh nó là cái gì?!
Xung quanh Sân bay Nội Bài toàn Khu công nghiệp chứ có dịch vụ giải trí đô thị gì đâu mà họ chả lướt ngay hả bác

Hạng B2
4/7/12
180
2.816
93
41
Tuốt ngoài Long Thành còn như vậy thì khúc Suối Tiên - Metro, tình hình thế nào vậy các bác

Tập Lái
13/6/14
0
7
13
Bắc Kinh
Chỉ có 2 cái
1. Trở thành trạm trung chuyển Đông Nam Á. Thế thì hàng xóm ngồi yên cho mình dành khách à. Vậy mục tiêu này là không thể. Nó tát cho vỡ mồm. Với các thối làm ăn nữa vời, tham nhũng. mua 1 kê 10 có khi 100 không sót tiền nhà nước thì mơ đi 2 chữ cạnh tranh.

2. Tân Sơn Nhất quá tải. Trời. Quá tải cái con khỉ. Quốc nội thì như cái sân bay ma. Vắng tanh. Chỉ quá tải ngày 10 ngày Tết/ 365 ngày vắng hoe. Quốc Tế? Lèo tèo hơn chục chuyến/nữa ngày. Tối thì cũng chẳng khác nào quốc nội.

Thế thì xây cái Long Thành vì mục đích gì ngoài Cạnh tranh và Quá Tải?
Em đã mua vài trăm hecta xung quanh sân bay và quanh trục đường chính rồi + huê hồng của các nhà thầu khi xây dựng......Bây giờ bác kêu em nhả thì nàn thế nảo, nàm thê nào hả?

Status
Không mở trả lời sau này.