Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
RE: Sản phẩm bảo dưỡng xe TOYOTA

Trích đoạn: Kate
Xe màu đen rất chóng bẩn, em công nhận nhưng đẹp. Em đi 3 đời xe màu đen, xe sắp tới vẫn màu đen.
Chà , bác lại sắp cưới vợ 4 rồi , em phục bác quá . Bật mí cho ae biết chút con gì đi bác , em nghe nói 1 con RR thứ 2 sẽ về QN , quê bác

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Trích đoạn: Sông Cầu

Tranh thủ mua nếu đi nước ngoài, không thì lên siêu thị Mộc Bài cũng có nhiều loại. Đồ ô tô nên mua hàng Đức sẽ tốt hơn

Có nhiều nhưng cẩn thận với đồ cận date và đồ made in china nhé các bác, nếu các bác ở SG thì ra ADV hoặc vô saigonpart, đắt một tí nhưng yên tâm, mình vừa mua một chai shampoo, một chai rữa da, xịt lốp ở saigonpart, các bác cũng nên mua tấm lau xe riêng nhé, đừng lau bằng khăn thường, dể trầy sơn xe lắm.

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

@ bác adco : con SsangYong Rexton bác ạ, hàng 2nd ấy mà. Xe SUV thì em thích màu bạc nhưng khổ kiếm được con này đã khó mà màu bạc thì lại ít.
Cứ nhường vợ đi xe mình 2 bánh mui trần oải quá em kiếm con này chạy bác ạ. Giấc mơ X5 với Q7 đành để lại vậy, em đang ấp trứng, lâu nở quá :D:D:D

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

SsangYong Rexton con này đạp mất 8s lên 100km/h kinh vãi mật[&:] bác Kate nhể, hôm nào ae mình thử lại ở cầu Thanh Trì nhé ke ke ke ke:D

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

@Kate : Mấy con Chơi xong Sáng Dông này biết coi đồ thì lượm nhiều em 2nd ác chiến lắm bác nhỉ . Có gì pót lên cho ae chiêm ngưỡng với nghe bác :D