Hạng D
23/11/14
1.098
1.011
113
42
Nhìn mà muốn chảy hết nước. Sương thật
Chảy nước...gì vậy bác? Đúng dân Cam sướng nhỉ, à mà chưa sướng bằng ta ở xứ "thiên đường" đâu ợ :3dnhiumaygif:

Tập Lái
12/4/16
3
1
3
39
Bác nào cho hỏi ngu tí : thủ tục nhập quốc tịch CAMBUCHIA nó thế nào? Qua Tết lên đời Việt Kiều Cam cái. Chứ ở xứ mình 200 năm nữa chắc vẫn chưa có cái quy hoạch ÔTÔ nào nên hồn đâu các bác...
em phải đăng nhập để like cho bác.

• Like
Reactions: namosa
Tập Lái
18/12/11
25
13
3
TP.HCM
www.facebook.com
Em thì thích như hiện tại, nếu thuế rẻ ai cũng đi xe hơi kẹt xe lắm. Như giờ em cầm con 528 ra đường dù ngước lên ko bằng ai nhưng cũng có cái xe để đi, thuế rẻ như cam thì ra đường toan bim, mer thế toàn rr, trâu bò ngựa ..... Còn toy thì thay toàn bim với mer . mà kẹt xe thì khủng khiếp.

Hạng B2
7/3/17
102
3.144
93
Saigon
Em thì thích như hiện tại, nếu thuế rẻ ai cũng đi xe hơi kẹt xe lắm. Như giờ em cầm con 528 ra đường dù ngước lên ko bằng ai nhưng cũng có cái xe để đi, thuế rẻ như cam thì ra đường toan bim, mer thế toàn rr, trâu bò ngựa ..... Còn toy thì thay toàn bim với mer . mà kẹt xe thì khủng khiếp.
do đường xá VN nhỏ quá thôi. Lo ăn dữ quá cơ sở hạ tầng ko làm đến đâu. Thế c thấy bây giờ thuế cao như vậy thì có kẹt ko? Vẫn kẹt như thường thôi, những người đi xe máy thì muốn có chiếc ô tô đi để mưa ko đến chân nắng ko tới đầu. Em thì mong mua xe không phải đóng 200% thuế cho những kẻ ăn hại hehe