Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Xe mới đem vào hãng bắt sửa chứ ai đem ra gara chi cho tốn tiền mà sau này còn bị đổ thừa.

• Like
Reactions: Định Nguyễn
Hạng B2
11/5/16
339
411
63
37
Vào hãng chủ thớt ơi. Xe mới lấy mà, bảo hành đầy đủ, bị gì cứ hãng mà vạ. Bác đem ra ngoài lại phí tiền, vấn đề này e thấy ko quá khó khắc phục đâu. Xe ráp cũng có lô bị lỗi chứ ko thể nào 100% được. Hãng nó cũng biết điều này nhưng e nghĩ ko đại trà mà chỉ một vài sản phẩm theo lô của bác thôi. Vì nếu đại trà thì khách đã kêu gào bọn hãng triệu hồi khác phục rồi bác.

• Like
Reactions: jackalcodon
Hạng D
6/8/16
2.419
18.280
113
2 ốc trong bịt là để mình bắt bản số nhé các bác, không sài mình bỏ đi.....tapi em thấy hình bị xệ xuống em nghĩ chêm lên cho bằng là ok ạ....sẽ chia các bác
xem 1 tỏi mấy mà anh nói từ “chêm” nghe nó xuống giá quá...

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng D
19/6/12
1.432
6.502
113
Vào hãng chủ thớt ơi. Xe mới lấy mà, bảo hành đầy đủ, bị gì cứ hãng mà vạ. Bác đem ra ngoài lại phí tiền, vấn đề này e thấy ko quá khó khắc phục đâu. Xe ráp cũng có lô bị lỗi chứ ko thể nào 100% được. Hãng nó cũng biết điều này nhưng e nghĩ ko đại trà mà chỉ một vài sản phẩm theo lô của bác thôi. Vì nếu đại trà thì khách đã kêu gào bọn hãng triệu hồi khác phục rồi bác.

lỗi nào chứ lỗi này thi không chấp nhận được ? KCS, QA, QC trước khi xuất đâu ?

Hạng B2
11/5/16
339
411
63
37
lỗi nào chứ lỗi này thi không chấp nhận được ? KCS, QA, QC trước khi xuất đâu ?
Chưa hẳn khi xuất xưởng đã bị đâu bác. Nên các bộ phận KCS, QA, QC làm gì được, trong quá trình bàn giao tới đại lý, đại lý vận chuyển, abc các kiểu chứ chưa chắc gì lỗi tại nhà máy bác. Năm ngoái e nhập Lexus Gx460 Mỹ về xe mới 100%, nhưng về tới VN thông quan thì đồng hồ taplo và mô tơ lên kính phụ trước bị hư phải đặt thay cho khách cái khác. Khách thì lại nghĩ mình mua trúng xe loại dỏm nữa,... Mà chất lượng xuất Mỹ đâu phải dạng thường bác.

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Chưa đem vào bảo hành mà lên đây đẽo cày hả bác?
Kì lạ là bây giờ rất nhiều bác thích khám bệnh online. Khi nào bác vào hãng ko xử lý được, hoặc từ chối bảo hành, thì bác hãy lên đây hỏi

• Like
Reactions: minhbm