Hạng B2
28/4/13
108
48
28
TPHCM
Re: RE: Sát hạch lái xe tại Củ Chi - TPHCM nhờ các bác tư vấn, thanks.

seven77 nói:
Dễ thôi bác , nhưng bác phải lên tập trên sa hình trước , sẽ có mấy thầy chỉ bí quyết đi trên đó . 1 tiếng 250 k thì phải , bác cũng đừng chủ quan quá nhé , lúc em thi chỉ đậu khoảng 60% đó.

Đồng ý với Bác..mấy a e học chỗ khác mà vào bãi Hoàng Gia thi mà k chịu đi dợt trước vài tiếng để lấy bí kíp...100% là tèo

Hạng C
26/3/13
918
681
93
45

Sân Củ chi khuyên các bác trước khi thi nên làm mâm trái cây và vài cây nhang+ vàng mã cúng trước.
Nơi đây đầy rẫy chuyện tâm linh trải qua rồi mới tin, nhất là các bác hơi yếu tim hay bị căng thẳng hồi hộp.

Hạng D
2/2/12
1.080
1.470
113
Mars

MisterNo nói:
Sân Củ chi khuyên các bác trước khi thi nên làm mâm trái cây và vài cây nhang+ vàng mã cúng trước.
Nơi đây đầy rẫy chuyện tâm linh trải qua rồi mới tin, nhất là các bác hơi yếu tim hay bị căng thẳng hồi hộp.

Bác kia đào mộ từ 2007 thì phải cúng trái cây + nhang + vàng mã là phải rồi

Hạng C
26/3/13
918
681
93
45

ztrummuz nói:
MisterNo nói:
trước định lập 1 topic kể về việc này bác ạ, mà thấy ko hay lắm nên thôi =)

Hạng D
2/2/12
1.080
1.470
113
Mars

MisterNo nói:
ztrummuz nói:
MisterNo nói:
trước định lập 1 topic kể về việc này bác ạ, mà thấy ko hay lắm nên thôi =)
Thật hả bác? Kể luôn đi. Em khoái nghe mấy chuyện lạ đời.

Tập Lái
24/2/13
40
2
8

kể luôn nghe chơi bác ơi, để anh em rút kn, mập mờ vậy làm anh em thêm lo

Hạng C
5/9/13
689
156
43

Đã đóng đủ tiền thi sát hạch nhưng trc khi thi sát hạch lái xe trên đường thì TT sát hạch Củ Chi lại bóp cổ học viên thêm 150k nữa, k ghi biên lai, k nói thu cho khoản gì

Hạng B2
5/8/12
464
346
63
38

Đã đóng đủ tiền thi sát hạch nhưng trc khi thi sát hạch lái xe trên đường thì TT sát hạch Củ Chi lại bóp cổ học viên thêm 150k nữa, k ghi biên lai, k nói thu cho khoản gì
Giờ không còn đâu bác ơi, còn thu kín thì em không biết. Đến giờ cứ xách đít, và khư khư thẻ học viên, chứng minh thư, và cây viết là thi thôi

Hạng C
5/9/13
689
156
43
Giờ không còn đâu bác ơi, còn thu kín thì em không biết. Đến giờ cứ xách đít, và khư khư thẻ học viên, chứng minh thư, và cây viết là thi thôi
Là sau khi đạt ở phần thi sát hạch lái xe trong hình, trước khi thi sát hạch trên đường thì bị bắt đóng thêm 150k (em thi 2010) mới đưa hồ sơ cầm theo, thu công khai luôn nha.
Bác à!

Hạng B2
5/8/12
464
346
63
38
Là sau khi đạt ở phần thi sát hạch lái xe trong hình, trước khi thi sát hạch trên đường thì bị bắt đóng thêm 150k (em thi 2010) mới đưa hồ sơ cầm theo, thu công khai luôn nha.
Bác à!
Bác thi cách đây lâu quá nên giờ cũng thay đổi rồi, chứ bây giờ thì như em nói đấy, từ đầu chí cuối chả lúc nào thí sinh được cầm vào cái hồ sơ hay móc túi đóng tiền cả trừ trường hợp ts "xòe" phần hình thì móc 700k làm ngu phí thi lần sau.
Em thông tin vậy có gì ko đúng bác bảo thêm.