DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
687
5.280
93
43
nhìn bentley này chợt nhớ tấm ảnh bên q7, bị container húc đít, chỉ lõm đuôi, e công thì xiểng niểng. thật ấn tượng khó phai!

Hạng B1
31/8/15
94
45
18
59
Nỗi đau ngậm ngùi của đại gia, thua 1 chiếc vios thùng tole:3dkhoc:

Hạng B2
25/1/16
474
258
63
Bệnh chết điều hoà hình như là bệnh kinh niên của xe châu Âu, thấy bảo thay điều hoà Land Rover cũng ngót nửa tỷ, Bentley chắc cũng cả tỏi ấy nhỉ, mua con này về chắc tốn vài tỏi dọn lại xe, một tiền gà, ba tiền thóc. Xe dành cho người giàu lập dị.
Ôi anh xehoidautien.lâu quá ko thấy :)

Tập Lái
30/4/14
25
27
13
Đã chơi xe sang thì phải chấp nhận mất tiền sang là đúng thôi.
Mà em đang thắc mắc rằng đối tượng nào là những người dám mua lại mấy em này dù giá gọi là quá hời để sở hữu 1 siêu xe :
Thứ nhất : người có tiền, em chắc rằng họ sẽ ko mua 1 em quá cũ thế này để đi vì vừa làm mất độ sang trọng vị thế của họ , vừa sợ vướng phải rắc rối khi xe quá cũ sẽ hay hỏng hóc sửa chữa
Thứ hai : người ít tiền nhưng ham hú muốn trải nghiệm xe sang đắt tiền cho biết vị. Em nghĩ chắc chắn đối tượng này càng ko dám bỏ ra gần 2 tỉ để rước của nợ này vào người vì mỗi khi hỏng hóc bảo dưỡng thay thế gì chắc khóc nhọc vì quá tốn kém , quá mất thời gian đặt đồ hàng độc để thay
Chung quy lại em ngẫm thấy đã có tiền chơi xe siêu sang thì thôi cứ chơi tới nát rồi thanh lí như giá đồng nát. Nhưng người có tiền họ khác mình nên giá trị chiếc xe dù với mình rất khủng khiếp nhưng với họ tầm đó quá bình thường so với mục đích phục vụ nhu cầu đi lại cho sướng + tăng độ sang trọng chủ nhân. Vậy nên họ vẫn chơi cũng chả có gì sai trái trong vấn đề đó cả
Chuẩn rồi ,Tài phiệt nó sài bấy nhầy rồi thải ra ai muốn hốt hàng thải thì hốt .So với họ nhiêu đó tiền là số lẻ . Làm ăn đôi khi cũng cần vẻ ngoài để ngoại giao chút xíu.

Tập Lái
30/4/14
25
27
13
Thoai 2 Tỷ ,em xin dc mua "MEC E new" đi Đẹp Trời các bác ạ . Con BENTLEY này ôm về chắc ngắm chứ nó hư là sửa ốm tiền .

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Chắc do xác con xe này nặng. Hoặc theo tiêu chuẩn riêng của nó thì phải thay.
ko chính xác bác ơi, xe nào 13-14 ty cao cấp, siêu sang mà 33000 Km phải thay hệ thống treo định kỳ?
xe này nhìn là biết bác chủ xe ko biết quan tâm xe, mà cũng có thể có tiền nhiều nhưng ko biết đi xe, nhìn chiếc xe dơ, bẩn, xấu, ko được bảo trì bảo hành đúng cách. Nhìn quá tiếc...
cộng thêm cái thằng VW mẹ đầu tư cho Bentley chất lượng quá tệ: tay nắm bong tróc chrome, da thấy ghê, máy lạnh hư, cái label-nhãn thông tin xe bằng nhôm gắn bên góc cửa tài mới nhiêu năm mà bị tróc hết sơn (chiếc Mers 2003 em lúc trước nhìn long lanh vì nó khắt lazer và sơn đen chìm vào nên ko tróc được)
xe siêu sang gì mới 56.000 km mà như con Innova ông anh đi 200.000 km . Thua xa chiếc Mers 2003 ghẻ em đi cách đây 2 năm chạy 307.000 Km nhìn còn sướng hơn, lạnh zin thì teo chim...
Xe V12 công nghệ gian lận của VW đời 2005 chắc nó uống 45-50lit/100km hả bác chủ?
Mười hai máy nó nổ cùng lúc mà kẹt xe SG, cộng nắng nóng 36-38 độ máy lạnh hết công xuất chắc nó uống 1lit/1Km.. vị chi 100lit/100Km. Dám lắm.. khiếp nhể.. (kẹt xe cao tốc mùa Tết với bình xăng 60 lit chắc ko sài đủ để xuống cao tốc).. kkkk
Xe này kêu tầm 1ty, lái nó trả 800 là ok (cho anh nào máu). Còn 2ty chắc khó ra, khó xuất...cơ bản ko phải nó dỏm mà vì nó uống 50lit/100Km nên anh em chạy mất dép còn hơn để dành tiền mua dép về chạy nó..kkk

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.738
113
Đã chơi xe sang thì phải chấp nhận mất tiền sang là đúng thôi.
Mà em đang thắc mắc rằng đối tượng nào là những người dám mua lại mấy em này dù giá gọi là quá hời để sở hữu 1 siêu xe :
Thứ nhất : người có tiền, em chắc rằng họ sẽ ko mua 1 em quá cũ thế này để đi vì vừa làm mất độ sang trọng vị thế của họ , vừa sợ vướng phải rắc rối khi xe quá cũ sẽ hay hỏng hóc sửa chữa
Thứ hai : người ít tiền nhưng ham hú muốn trải nghiệm xe sang đắt tiền cho biết vị. Em nghĩ chắc chắn đối tượng này càng ko dám bỏ ra gần 2 tỉ để rước của nợ này vào người vì mỗi khi hỏng hóc bảo dưỡng thay thế gì chắc khóc nhọc vì quá tốn kém , quá mất thời gian đặt đồ hàng độc để thay
Chung quy lại em ngẫm thấy đã có tiền chơi xe siêu sang thì thôi cứ chơi tới nát rồi thanh lí như giá đồng nát. Nhưng người có tiền họ khác mình nên giá trị chiếc xe dù với mình rất khủng khiếp nhưng với họ tầm đó quá bình thường so với mục đích phục vụ nhu cầu đi lại cho sướng + tăng độ sang trọng chủ nhân. Vậy nên họ vẫn chơi cũng chả có gì sai trái trong vấn đề đó cả
Anh còn thiếu cái thứ 3: lừa gạt nên mua xe này chạy, chỉ cần 1 quả đậm là bằng 10 con thế này :D :D

Tập Lái
21/5/17
33
33
18
36
Bình thường các bác ah! Gái đẹp thì chảnh và khó chịu thôi!