Hạng D
19/7/20
3.163
1.924
113
Ho Chi Minh
Cho em đường lui di anh ... trong binh pháp ko ai đẩy người khác cùng đường anh ạ ... bản năng thoi anh :D

để em hiền
1/4/05
3.801
94.237
113
Vinmec không có đối thủ là lúc Vingroup còn rủng rỉnh tiền. Giờ giám đốc nhân sự phải đăng tin tuyển từng người thế này là xong òi. Vin GP giao nhà bao lâu mới khai giảng khóa đầu anh, screenshot của em hơn 2 năm rồi mà, khác biệt thế nào so với VinCP ? Em nghĩ anh biết rõ nhưng cố nói khác thôi. Em cho anh thêm dữ kiện nè, Vinmec Cần Thơ xây lâu rồi mà tịt tiền nên ko hoạt động á, giờ giao lại cho tỉnh lun òi.

Sẽ đấu giá lại các lô đất tại Thủ Thiêm bị bỏ cọc

• Like
Reactions: HOCON and wormym
để em hiền
1/4/05
3.801
94.237
113
Sẽ đấu giá lại các lô đất tại Thủ Thiêm bị bỏ cọc

Anh Huy như thưởng lệ, sẽ đá thúng đụng nia để éo phải giải thich vì sao Vin không đủ năng lực tham gia đấu giá Thủ Thiêm. Anh nhọc nhằn và tỏ ra nguy hiểm với ai vậy anh ?

để em hiền
1/4/05
3.801
94.237
113
Nếu anh Huy biết Vinmec Nha Trang từ lúc động thổ đến khi hoạt động là 6 tháng, và 11 tháng với trường hợp Vinmec VCP thì chắc ảnh sẽ không vặn vẹo kiểu thiểu năng vậy với em á.

• Like
Reactions: wormym
để em hiền
1/4/05
3.801
94.237
113
Vinschool VCP khai giảng năm học đầu tiên so với mốc thời gian cư dân đầu tiên về đây ở có lệch nhau hơn 3 năm không anh Huy ? Nói cho đầu đâu đuôi như người trưởng thành xem nào, cắt cúp comment của em để tỏ ra nguy hiểm chi vậy anh ?

• Like
Reactions: wormym
em có nói gì đến các kế hoạch khác của Vin đâu, em chỉ nói đến việc Vin có mua đất Thủ Thiêm, và nhìn theo các biến động mấy năm qua, em tin là Vin không tham gia, chỉ vậy.

từ khi anh @chuongmed vì do Vinméc không nhận hồ sơ của anh, nên cứ nói đến Vin là lại xỉa xói, em thấy anh trước sau cứ như lật bàn tay, nên gẹo anh tí thôi mà

Vinschool VCP khai giảng năm học đầu tiên so với mốc thời gian cư dân đầu tiên về đây ở có lệch nhau hơn 3 năm không anh Huy ? Nói cho đầu đâu đuôi như người trưởng thành xem nào, cắt cúp comment của em để tỏ ra nguy hiểm chi vậy anh ?

anh nói cái này thì anh lại đang cố phịa rồi,
nhầm người để hỏi đểu rồi

VCP bàn giao nhà đầu năm 2017,
Vinschool khai giảng khóa đầu là tháng 9 năm 2017,

vậy là VSC khai giảng không đúng lúc phải không anh?

trưởng với chả thành