để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
Hehe, tiếp đi anh, VGP Vin còn mẩu đất nào hay đã bán hết rồi ? Giờ sao xây VS, rồi bao giờ thì có Vinmec ?

để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
Chiện anh lải nhải chiện em nộp hồ sơ vô Vinmec nghe bùn cười vãi. Có gì hay khác để trình bày không anh Huy ?

• Haha
Reactions: Wuyến
Hehe, tiếp đi anh, VGP Vin còn mẩu đất nào hay đã bán hết rồi ? Giờ sao xây VS, rồi bao giờ thì có Vinmec ?

anh nói câu này thì anh ngây thơ quá, anh vẫn chưa hiểu thế nào là Quyền Sử dụng Đất và Quy hoạch, anh chưa hiểu nguyên tắc của các quyết định liên quan đến Quy hoạch

để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
anh nói câu này thì anh ngây thơ quá, anh vẫn chưa hiểu thế nào là Quyền Sử dụng Đất và Quy hoạch, anh chưa hiểu nguyên tắc của các quyết định liên quan đến Quy hoạch
Rồi sao anh ? Liên quan gì screenshot của em ? Em nêu hiện tượng cách đây hơn 2 năm VGP giao nhà mà chưa có Vinmec Vinschool, nó khác biệt so với các dự án khác của Vin trước đó như VCP. Giờ sau hơn 2 năm anh Huy lấy việc Vinschool GP sắp khai giảng ra bỉ bôi em, anh vậy em sống không nổi nha anh Huy ?

Rồi sao anh ? Liên quan gì screenshot của em ? Em nêu hiện tượng cách đây hơn 2 năm VGP giao nhà mà chưa có Vinmec Vinschool, nó khác biệt so với các dự án khác của Vin trước đó như VCP. Giờ sau hơn 2 năm anh Huy lấy việc Vinschool GP sắp khai giảng ra bỉ bôi em, anh vậy em sống không nổi nha anh Huy ?

anh nói VSC của VCP, giờ anh lại lái qua VGP,

quả bẻ lái này gắt quá, em không kịp đua theo anh,

em xin nghỉ tí

để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
anh nói VSC của VCP, giờ anh lại lái qua VGP,

quả bẻ lái này gắt quá, em không kịp đua theo anh,

em xin nghỉ tí
Ủa , cả OS biết anh ở VCP, bài dưới anh nhại lại em mà giờ anh đánh trống lảng là sao anh ?

Sẽ đấu giá lại các lô đất tại Thủ Thiêm bị bỏ cọc

Ủa , cả OS biết anh ở VCP, bài dưới anh nhại lại em mà giờ anh đánh trống lảng là sao anh ?

View attachment 2767487

anh comment này cách đây 2 năm, trong 2 năm qua thì bị giãn cách nghỉ hẳn khoảng 6 tháng, còn lại 1 năm 6 tháng, thời gian như vậy để xây dựng 1 trường học như VSC của VGP là quá lâu hả anh?

anh xây nhà 100m2 đất, bao lâu xong?

• Like
Reactions: Tommyteo
để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
Giờ anh Huy so việc xây dựng của Vin với nhà phố của em, anh vậy có coi thường anh Vượn quá không anh ? Anh huyên thuyên Vinschool chậm do dịch dã ccmnjđ mà anh quên dẫn chứng số liệu trong khoảng thời gian đó VGP giao bao nhiêu block nhà, số liệu anh nhiều mà sao cứ nói không đầy đủ vậy anh ? Hôm nay em rảnh do đang đi học để có đủ bằng cấp nộp vô Vinmec nè, để em hầu anh.

Sẽ đấu giá lại các lô đất tại Thủ Thiêm bị bỏ cọc