Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon
Re:SeaLinks City - khu phức hợp nghỉ dưỡng - sân golf - KS 5 sao - vila - apartm

Vậy tổng hợp lại 2 post gần nhất của 2 bác Sg345 và tuando =>>> đi chơi vào Re sỏt ở là hay nhất ..
.. còn đầu tư kiếm lời thì ko biết sao

Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon
Re:SeaLinks City - khu phức hợp nghỉ dưỡng - sân golf - KS 5 sao - vila - apartm

tuando nói:
Có thằng cu nó thầu xây nhà cho SeaLink, nó bảo anh mà gỡ mái nhà ra dòm, phía dưới mái bọn em toàn dùng sắt phế liệu hàn lại làm khung đỡ ... chủ đầu tư ép giá nên chất lượng chỉ có vậy, ăn dày quá mà :D

Cái này gọi là " người mua lầm ,,,chứ người bán ko bao giờ lầm "

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.418
113

tuando nói:
Có thằng cu nó thầu xây nhà cho SeaLink, nó bảo anh mà gỡ mái nhà ra dòm, phía dưới mái bọn em toàn dùng sắt phế liệu hàn lại làm khung đỡ ... chủ đầu tư ép giá nên chất lượng chỉ có vậy, ăn dày quá mà :D
em buôn ve chai cho bác Đ ở đó đây, buôn luôn con thơ ký của bác í về, hiện nay sắp hết tiền trả lương cho nó rùi

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Ông Sơn lắm bài quá ... còn muốn đầu tư 10 ông gom lại mua cái Palmira 3hecta vừa chơi vừa kinh doanh không vui hơn à

Last edited by a moderator:
Hạng C
4/7/10
575
156
43
43
Phan Thiết

Nói chung là hạ tầng mình còn kém nên đi phan thiết phải đi dài,,, nói thật nếu ai có điều kiện sống ngoài đó hoặc dân địa phương thì sea link city là lựa chọn số 1...

còn với những ai 1 năm chỉ ở dưới 5 lần thì em nghĩ để ở resort thì tốt hơn... và kinh tế hơn nữa... em cũng có căn nhà ngoại ô mỗi năm về vài lần... Nội việc dọn nhà thôi cũng đủ đuối rồi.... :)

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
150.762
113
www.phindeli.com

Nhà xây sẵn thì tệ, nhưng mình mua đất xây biệt thự có hồ bơi (hoặc gần cái hồ bơi lớn) thì vẫn OK mà các bác.

Tắm biển thì chịu khó đi 4B vậy ...

Hạng B2
24/8/10
240
745
93

tuando nói:
Nhà xây sẵn thì tệ, nhưng mình mua đất xây biệt thự có hồ bơi (hoặc gần cái hồ bơi lớn) thì vẫn OK mà các bác.

Tắm biển thì chịu khó đi 4B vậy ...

SeaLinks có dịch vụ xe buggy cho cư dân của khu, alo 1 phát 5 phút sau xe buggy đậu trc vila luôn nha bác.
Em thấy thế này các bác ạh, khi chưa có nhà nghỉ dưỡng thì nghĩ chẳng mấy khi ra đó, nhưng có rồi thì ra thường xuyên lắm, lắm có tháng đi 2 3 chuyến. Như bà GD của em đây, mua 1 căn vila, giờ cuối tuần đại gia đình đi 3-4 chiếc xe hơi về đó nghỉ dưỡng luôn... nhà hàng, spa .... always available để sử dụng. Nói chung, kiểu sống này mới nên từ từ mới "ăn" vào người VN mình được.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

Bác chủ "thớt" cho Em hỏi, nền BT Royal Hill mua xong thì CĐT có ép trong bao lâu phải xây dựng xong khung không? Xin cám ơn!

Hạng B2
24/8/10
240
745
93

V KOOL nói:
Bác chủ "thớt" cho Em hỏi, nền BT Royal Hill mua xong thì CĐT có ép trong bao lâu phải xây dựng xong khung không? Xin cám ơn!

Có bác. Giao nền Q1/2012, trong vòng 2 năm tiếp theo phải khởi công xây dựng, chậm nhất Q3/2014 phải xong để toàn khu hoàn thiện.

Status
Không mở trả lời sau này.