Hạng B2
21/8/06
308
0
0
[image]
[/image]

từ mùa hè tới Series 3 sẽ được thay đổi ngoại thất bao gồm đèn phía sau, đèn phía trước (angel eyes)

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
RE: Series 3 chuẩn bị được thay đổi đẹp hơn

không có ảnh đèn sau ah bác :)
Nhìn mặt mũi em này có vẻ sáng sủa ;)

Edit : ah . em mới tìm được mông em nó , em post lên luôn nè

pix from worldcarfans

news về em nó đây ạ

These are without doubt yet the most revealing pictures of the upcoming BMW E90 3-series sedan facelift, slated to hit showrooms this summer. Since its launch at the Geneva Motor Show in 2005, the E90 racked up sales of 96,000 units in its first production year, in the U.S. alone. Now the 3-series is entering its fourth year of production and these pictures reveal just how BMW plans to boost the 3-series' appeal to make it a menacing competitor against Mercedes' C-class and Audi's recently launched A4 sedan.

Following earlier winter testing spy pictures, our photographers caught this silver-bluish E90 with a disguised front bumper and camouflaged head- and tail lights cruising along the streets of Munich. Based on these pictures the most apparent changes appear to be a new rear end with LED taillights, a new front fascia with a newly shaped engine hood and grille as well as new side mirrors. In line with BMW's current headlight design, expect to see accentuated "angel eyes" along with a revamped interior as well as an assortment of new even more environmentally friendly engines.

In September we rattled on about the possibility of BMW fitting its groundbreaking 2.0-litre turbocharged 204 bhp diesel engine, currently sitting in the 123d, in the E90 sedan and E91 touring range. Our sources say a 323d will be available in 2009. BMW's recently launched DKG (Doppelkupplungsgetriebe) double clutch gearbox is also likely to be featured as an option in the reworked 3-series product range.
Source: Lehmann

Em tạm dịch (có gì sai sót các bác bỏ quá cho -.- )

Không còn nghi ngờ gì nữa về bức ảnh về BMW 3-Series E90 sedan , dự kiến sẽ có mặt tại các showroom vào mùa hè này. Từ khi xuất hiện tại triển lãm Geneva 2005 , 96000 chiếc E90 đã đến tay khách hàng chỉ trong năm đầu tiên , và chỉ tại Mỹ . Đã 4 năm rồi , và sắp tới BMW quyết định nâng cấp dung nhan của 3-series nhằm cạnh tranh (và dằn mặt :D) Mer-C-class và Audi-A4-mới-ra-mắt .

Sau những bức ảnh chụp (trộm) được trong mùa đông vừa rồi , các paparazzi vừa chộp được được em E90 xanh-bạc này nhưng tiếc là em nó có băng dán kín mặt trước và đèn hậu, lúc này em nó đang lang thang trên đường phố Munich . Qua những bức ảnh ta có thể thấy thay đổi lớn nhất của 3-series mới này là phần mông với đèn LED , các đường line trên nắp capo và lưới tản nhiệt mới (huhu phần này em chả biết dịch thế nào cho đúng từ ngữ chuyên môn , tại kiến thức có hạn , mong các bác thông cảm T__T ) . Ngoài ra còn có sự thay đổi trong "Angel Eyes" , nội thất và động cơ thân thiện với môi trường (tiết kiệm nhiên liệu và ít khí thải hơn chăng ? )

Last edited by a moderator:
Hạng B1
26/11/07
92
0
0

nhin chưa rõ đèn hậu ntn nhưng chắc sẽ đẹp hơn đây!

Hạng C
30/12/07
519
1
0
Sai Gon

hồn mí năm trước ở VN có Ser 3 là dzữ ùi , giờ mí bác VN thix chơi toàn Seri 7 hem ah , mà còn limited nữa mới ghê ^^

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Chắc chỉnh sửa tí đèn,em thấy vẫn phom cũ ,em thì thấy mẫu 05 nhìn duyên dáng hơn .

Hạng B2
1/3/07
217
0
0
45
FFC
saigonlounges.com

Cũng chưa thấy rõ mông em nó lắm, hi vọng sẽ khá hơn chứ dàn đèn mông em serie3 hiện giờ chán ốm các bác nhỉ!

Hạng C
26/1/08
956
1
0
Sao Mộc

chắc là đèn sau sẽ ổn sau đợt giải phẫu này:D

Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND

BMW muốn táng lại C mới đây mà........ ko biết có đẹp hơn em cũ nhiều ko, nhưng nhin đôi mắt em nó thấy cuốn hút lắm rồi.......

Hạng C
12/9/07
646
1
0
41
HCMC
www.otosaigon.com

Em cũng hy vọng Bim3 này thay đổi phần đèn hậu chứ Bim3 bây h đèn hậu nhìn xấu quá[&:]