Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46
RE: SF - Xử lý tiếng kêu trong cabin

Em tưởng pác Kanz cẩn thận thế cơ mà. Dù sao cũng chia bùn với pác

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Các chú thợ lần lượt tháo hết trần và vách của cửa bên phụ, sau đó lại lần lượt lắp lại. Trong quá trình đó nghi cái gì kêu thì bịt miệng nó lại. Thế là hết. Mỗi tội tốn thời gian.

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

Trích đoạn: caisua

Bác ấy để kính của nhóc con ở hộp để kính trên trần, kính nhỏ quá nên lỏng, nó cựa quậy nó kêu ấy mà. Từ hôm bác ấy sửa xong, nhóc con chưa tìm nên chưa biết đã được để xuống cốp.
(em không có ý gì với các bác 199 nhé)

cái này xe em cũng bị, cứ để kính trên hộc kính ốp trần là xe chạy kêu lọc xọc ngay, chắc mai mốt mua cái kính bơi to to để vừa cái hộc cho nó khỏi kêu nữa [8D]

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

keke, ý tưởng hay đấy! Chuyển lời đến bác Chevol@ và bác Hunguyen123@ làm "đồng phục" kính bơi cho toàn bộ AE SFC đê!

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: kaka1146

xí xớn đi chơi bác ạ T__T, mà em gửi đàng hoàng trong khách sạn Công Đoàn, giấy biên nhận đầy đủ U__U, số em nó nhọ bác ơi hix =.=

Hạng B2
29/1/07
200
0
16

He he, chắc trộm ở HN mò xuống QN rồi bác. Thường xe như của bác bọn dưới đó ko vặt đồ đâu, ko có "thị trường" ko bán được. Chia buồn

Trích đoạn: kanz_min

Trích đoạn: kaka1146

xí xớn đi chơi bác ạ T__T, mà em gửi đàng hoàng trong khách sạn Công Đoàn, giấy biên nhận đầy đủ U__U, số em nó nhọ bác ơi hix =.=

Hạng B2
25/2/08
182
0
16
Hanoi
gianguyenproad.com

Trích đoạn: kanz_min

các bác cho em bon chen tí, đôi tai của vợ em bị giật mất khuyên :(
tai trái,

Bác chạy Vera à? Nhìn góc A với cái viền quen quen [8|]
Tai em này ra hãng nó chém bác như băm chả luôn. Khổ ghê :mad:

Hạng C
22/5/07
683
2
0

chia bùn cùng bác kanz nhé. Đi chơi thế này thì bực mình thật đấy. Thấy mấy ngưoi hay mất mặt gương này hay ra cắt ở gần chợ Hôm. Chỗ đấy gương xịn của xe tải, có khi bác ra đấy lắp vừa rẻ vừa tốt. Bọn trộm có muốn lấy mấy cái cũng đc

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Phải mua gương gin thôi bác ạ, gương cắt không đảm bảo tầm nhìn thì nguy hiểm lắm!
Trích đoạn: tuan1368

chia bùn cùng bác kanz nhé. Đi chơi thế này thì bực mình thật đấy. Thấy mấy ngưoi hay mất mặt gương này hay ra cắt ở gần chợ Hôm. Chỗ đấy gương xịn của xe tải, có khi bác ra đấy lắp vừa rẻ vừa tốt. Bọn trộm có muốn lấy mấy cái cũng đc