Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53
RE: SF - Xử lý tiếng kêu trong cabin

chia buồn bác kanz_min nhưng bác còn may là nó chỉ lấy tròng, xe em bị phang gãy kính trái luôn, thê thảm lắm.hix hix

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

cám ơn các bác đã chia sẻ cùng, hôm nay em đi lắp đôi mặt mới trong hãng rồi, 800k. cũng rẻ(đc ba mẹ tài trợ nên cũng mạnh tay) ^^ em nhận đc tin mật báo là đôi mặt gương của em đang ở HP-lũ khốn nạn ^^ hôm nay em mua thử mặt của SF 2008 nhưng lắp vào vẫn bị hở 1 khoảng, nên thôi vào hãng làm luôn 1 đôi mới ^^. hix, lúc em vào hãng, ông bảo vệ nói(chép miệng thôi nhưng đúng lúc em xuống gương để căn đường nên nghe đc):"chẹp...bọn trẻ là đi ko giữ gìn xe bao giờ" :( oan em quá U__U
@Trong_choai: vâng xe em là 3.0 CRDi TC1 bác ợ ^^

Tập Lái
17/3/08
34
0
0

800 cả đôi à cũng ko đắt lắm nhỉ!!! Chia buồn 1 lần nữa

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Hôm nọ em gặp 1 bác con bọ 2006 bị mất mặt gương.
Bác ấy ra chợ Hòa bình thuê cắt 2 quả gương cầu theo hình vành.
Thấy bảo hết có hơn trăm.

Trích đoạn: kanz_min

cám ơn các bác đã chia sẻ cùng, hôm nay em đi lắp đôi mặt mới trong hãng rồi, 800k. cũng rẻ(đc ba mẹ tài trợ nên cũng mạnh tay) ^^ em nhận đc tin mật báo là đôi mặt gương của em đang ở HP-lũ khốn nạn ^^ hôm nay em mua thử mặt của SF 2008 nhưng lắp vào vẫn bị hở 1 khoảng, nên thôi vào hãng làm luôn 1 đôi mới ^^. hix, lúc em vào hãng, ông bảo vệ nói(chép miệng thôi nhưng đúng lúc em xuống gương để căn đường nên nghe đc):"chẹp...bọn trẻ là đi ko giữ gìn xe bao giờ" :( oan em quá U__U
@Trong_choai: vâng xe em là 3.0 CRDi TC1 bác ợ ^^

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: bovo03

Hôm nọ em gặp 1 bác con bọ 2006 bị mất mặt gương.
Bác ấy ra chợ Hòa bình thuê cắt 2 quả gương cầu theo hình vành.
Thấy bảo hết có hơn trăm.

nhưng đi nhanh có rung ko bác? [8|] đó là vấn đề đấy ^^ mà sao phải tạm bợ như thế? chắc chờ gương xịn ship về?[8|][8|]

Tập Lái
19/2/08
40
3
8
Re: RE: SF - Xử lý tiếng kêu trong cabin

Ngày trước 199MK rất nhiệt tình mấy vụ như này, bây giờ thì ngày ấy nay còn đâu...

Hạng C
28/2/07
618
36
28
53
Re: RE: SF - Xử lý tiếng kêu trong cabin

Ay dà .Khai quật khảo cổ học. Topic này đã tròn trèm ngũ niên roài .