Hạng D
3/1/10
1.811
95
48
TP. HCM
Chế tạo một chiếc xe hơi và động cơ như thật nhưng trong suốt để quan sát xem dầu nhớt vận chuyển ntn bên trong nhằm đem lại chất lương tốt nhất. Đúng là nghiên cứu với sự nghiêm túc tối đa! Mời các bác xem link dưới đây.

http://www.automotiveaddicts.com/11185/video-shell-helix-ultra-transparent-nissan-370z-how-oil-works

Em xem mà thắc mắc mãi không biết bọn nó chế bằng vật liệu gì nhỉ, bằng polycarbonat chăng? bác nào rành về vật liệu công nghiệp bật mí cho anh em chút đi. Thanks.

Hạng C
20/3/08
860
4
18
chế tạo nổi không ta,vật liệu gì vừa bền,vừa chịu nhiệt,vừa trong suốt nhỉ.

Hạng D
3/1/10
1.811
95
48
TP. HCM
Ặc, em nghĩ là thật đó bác, vì em nhớ có lần báo nào có đăng rồi, nhưng giờ mới thấy

Hạng D
3/1/10
1.811
95
48
TP. HCM
CUMINV12 nói:
chế tạo nổi không ta,vật liệu gì vừa bền,vừa chịu nhiệt,vừa trong suốt nhỉ.

sao bác không bấm vô cái link đó thì thấy liền chứ gì, ở đó mà đoán già đoán non hìhì

PS: Sao em không làm hiện lên cái màn hình được nhỉ, hiện link thì mấy các cứ làm biếng bấm vô

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=W3HM1bQzubw[/tube]

Hạng C
29/3/10
847
487
63
Hi cac bác.
Đây chỉ là quảng cáo kg phải động cơ hoạt động thật.
Người giới thiệu cũng đã nói :Nếu các bạn thấy được bên trong động cơ thì ...
Nếu quan sát các bạn sẽ thấy họ chỉ quay cho động cơ vận chuyển chứ kg phải động cơ nổ và nếu các bạn quan sát kỹ và nhanh thì thấy có đoạn khi đánh lửa trong động cơ là tạo hình bằng computer.
Mong các vui vẻ.Bye

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
sunny tran nói:
Hi cac bác.
Nếu quan sát các bạn sẽ thấy họ chỉ quay cho động cơ vận chuyển chứ kg phải động cơ nổ và nếu các bạn quan sát kỹ và nhanh thì thấy có đoạn khi đánh lửa trong động cơ là tạo hình bằng computer.
Mong các vui vẻ.Bye

chính xác

Hạng D
3/1/10
1.811
95
48
TP. HCM
sunny tran nói:
Hi cac bác.
Mong các vui vẻ.Bye