Thảo Luật Chung Siêu dự án GS MetroCity

Hạng C
16/3/14
578
695
143
đẹp quá, cơ mà đô thị to thế này thì Kênh Tẻ, Khánh Hội, Hoàng Diệu thất thủ rồi

Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
đẹp quá, cơ mà đô thị to thế này thì Kênh Tẻ, Khánh Hội, Hoàng Diệu thất thủ rồi
xây đô thị ở đây để ở và làm việc ở Q1 hả anh?
sao không nghĩ họ phát triển một thành phố mới với các khu công nghiệp và cảng biển ở phía nam? Tinh thần thể hiện rõ trong các bài viết tiếng Hàn là như vậy.
Còn tư duy mua nhà để vô q1 đi làm và shopping các thứ chỉ có ở người VN thôi.

Hạng C
16/3/14
578
695
143
e ko biết tiếng Hàn bác ợ, chờ mọi thứ lên hết để all in one ko cần vô Q1 như bác nói chắc đời con, cháu em nó vậy (15-20 năm trở lên), chứ đời thanh niên trai trẻ của e biết chắc ko có chuyện đó đâu, PMH phát triển mười mấy năm còn chưa hút dc nhiều các cty về đóng bản doanh, nghĩ sao cái nhà bè độc đạo chưa có liên kết vùng mà phát triển riêng như 1 thành phố dc hả bác?

Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
e ko biết tiếng Hàn bác ợ, chờ mọi thứ lên hết để all in one ko cần vô Q1 như bác nói chắc đời con, cháu em nó vậy (15-20 năm trở lên), chứ đời thanh niên trai trẻ của e biết chắc ko có chuyện đó đâu, PMH phát triển mười mấy năm còn chưa hút dc nhiều các cty về đóng bản doanh, nghĩ sao cái nhà bè độc đạo chưa có liên kết vùng mà phát triển riêng như 1 thành phố dc hả bác?
ờ em cũng có quảng cáo gì cho nó đâu, nhưng suy nghĩ chung là vậy thôi, liên kết vùng đã nói mấy trang trước rồi anh chịu khó đọc
còn việc anh cần cho con cháu anh thì liên quan gì em nhỉ :D

Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
NHT cho dù mở rộng hết cỡ ko thể sánh ngang với NVL. GS cũng ko thể song sánh với PMH.
Nếu Nhà Bè mở thêm đường LVL2 nối liền với Long An thì mới gọi liên kết vùng. Mình nghĩ Nhà Bè lên giá nhiều hơn mong chờ GS.

Tập Lái
28/10/10
42
18
15
xây đô thị ở đây để ở và làm việc ở Q1 hả anh?
sao không nghĩ họ phát triển một thành phố mới với các khu công nghiệp và cảng biển ở phía nam? Tinh thần thể hiện rõ trong các bài viết tiếng Hàn là như vậy.
Còn tư duy mua nhà để vô q1 đi làm và shopping các thứ chỉ có ở người VN thôi.
Lúc trước GS mời lãnh đạo tphcm qua thành phố công nghiệp Busan xem GS xây dựng,lãnh đạo chịu ko nổi,giơ 2 tay đồng ý bắt chước liền(google dịch)