Thảo Luật Chung Siêu dự án GS MetroCity

Hạng B2
18/12/18
410
248
43
31
tình hình căn quá còn gì mà chờ đợi nữa, bác nào giữ chỗ inbox em nhé.tks

xrk confirmed
Hạng B2
3/1/13
107
360
63
Sorry bác, nhà em ở quận 7 nhiều năm nay bác ạ
Oh, bác ở Q7 nhiều năm mà có nhận xét q7 không đủ service phải vào q1 thì có vẻ taste của bác khác bọn em nhiều (tất nhiên không nói chuyện đi làm nhé, đi làm thì việc ở đâu phải đi chỗ đó thôi, ai chả vậy). Có thể bác không hợp q7, về q1 cho nó gần và nhiều services phù hợp. Em thì rất happy với lựa chọn của mình, chịu cực sáng chiều trong tuần xíu, về nhà là có khu văn minh lịch sự chả thiếu cái gì theo chuẩn con nhà nghèo không mơ vào q1 :D

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Oh, bác ở Q7 nhiều năm mà có nhận xét q7 không đủ service phải vào q1 thì có vẻ taste của bác khác bọn em nhiều (tất nhiên không nói chuyện đi làm nhé, đi làm thì việc ở đâu phải đi chỗ đó thôi, ai chả vậy). Có thể bác không hợp q7, về q1 cho nó gần và nhiều services phù hợp. Em thì rất happy với lựa chọn của mình, chịu cực sáng chiều trong tuần xíu, về nhà là có khu văn minh lịch sự chả thiếu cái gì theo chuẩn con nhà nghèo không mơ vào q1 :D
nhà em cũng đồng quan điểm với bác
mặc dù di chuyển kẹt xe , mất thời gian tý mà có không gian xanh , mát có thể nói tương đối ổn hơn so với mặt bằng chung các quận còn lại

Hạng B2
8/8/18
229
150
68
39
Tài liệu thông tin thiết kế các kiểu abc con đà điểu ... đã có hết rồi. Chỉ là vì CĐT chưa cho phép công bố nên hơi ngại, nhưng xem trực tiếp thì được các bác nhé ;) ;) ;)

Hạng B2
8/8/18
229
150
68
39
E hơi dốt tiếng A...
Đang phân vân tên chính thức dự án là G-City hay ZeitGeist Nam Saigon ? :(