Hạng D
28/10/09
1.098
11
38
43
Ngày Hôm Qua
Re:Siêu xe Lambo, Ferrari, Mer SLS.. bị Nissan Juke xỉ nhục

quảng cáo thôi mà .... nhưng cũng ý tưởng lắm

Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn

Chạy lòng vòng như vậy và đứng vị trí đó thì mây ẻm kia thua là đúng roài. Vừa đạp ga là đến khúc cua roài. Mang ra đường thẳng test xe thì biết ngay mà.

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố

Quoc Viet nói:
mec_gl450 nói:
Con Gallardo là bản gì hả anh? nếu là bản thường thì nó là AWD đấy...

Xe nớ bản gì anh ko rõ, nhưng thấy trong test có vẻ là 560-2 :D
em thấy giống 560-4. vì 560-2 có sọc trắng đen.

Hạng D
19/11/11
2.885
200
63
39
tân bình,tpHCM

hình như nó dòng lp560-2 balboni thì phải,em xin nói thêm vậy thì con này đâu còn gọi là nisan juke nữa,cứ lấy GTR ra đua cho rùi,cần gì phải mổ juke nhét GTR vào cho mệt!

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn

tintin7999 nói:
halogen nói:
chạy đường đó Juke thắng là hợp lý rồi. mấy em siêu xe ko sinh ra để chạy đường như vậy
Đường bằng phẳng mà bác, đâu có ổ gà đâu. Với khả năng tăng tốc cực nhanh trong 1 quãng đường ngắn thì làm sao mà thua chiếc Nisan được. Chẳng qua mấy em siêu xe đã "bán độ" ngay từ lúc đề pa rồi, mấy em đó có chịu đạp ga đâu, toàn chạy bằng ga-angti :D
ở đây ko có nói vụ bằng phẳng hay ko bằng phẳng, ở xứ giãy chết, đa số đều là đường bằng phẳng
đường toàn khúc cua ngặt liên tục, những đoạn thẳng có tí xíu, siêu xe ko phát huy được sức mạnh ở những loại đường như này
đường này chiếc Juke R nên đua với những em như thế này:

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/12/11
2
0
0

Mod đâu, vào chuyển bài này qua mục khác đi. Đây là mục "Siêu xe tại Việt Nam" mà.

Hạng B2
29/7/09
465
51
28

Những đường nhỏ hẹp, cua liên tục rất gắt như thế này thì các siêu xe chỉ hửi khói mà thôi! đường này chỉ thích hợp cho các dòng mini được tunning lại, nhất là phải làm sao chiếc xe qua cua được vững nhất là ăn tiền, chứ 400, 500 "ngựa" đâu có tác dụng trên đường này. Ví như các bác vô hẻm khu nhà em mà có đem F1 em cũng chấp bác chạy trước, em chỉ lái xe đạp!:p