Hạng B2
21/3/07
422
3
18
harman kardon nói:
Quoc Viet nói:
harman kardon nói:
458 đi rồi thì phải lấy em này về thế chỗ thôi, thực ra trc khi lấy 458 chủ xe đã định lấy SV nhưng lúc đấy bên Mỹ chưa có còn bên dubai thì đắt quá

Lamborghini MURCI LP670-4 SV có ở Mỹ trước ở Dubai bác ah . Mà cái SV này chỉ có 350 chiếc trên toàn thế giới , không phải dễ tìm ra xe second hand để nhập về đâu bác :confused:

chán bác quá, ko bít lại còn hóng hớt linh tinh ra vẻ thông thái. có thể là theo lịch tr2inh của hãng là vậy như các dealer ở dubai thường tìm cách để các siêu xe dg hot đến với tay khách hàng nhanh hơn. xin hỏi bác đã đi dubai chưa và đã làm ăn giao dịch gì với bên đấy chưa hay toàn đọc báo với nghe nói. còn LP670 used bây h bên mỹ mặc dù hiếm cũng ko fải là ko mua dc đâu, bác có mua ko thì em mua hộ bác 1 chiếc. hiện dg có 1 chiếc ở cali màu cam, 1200miles. giá 435k. và 1 chiếc màu trắng ở Washington 800 miles, đủ đồ hơn chiếc cam 475k

Bác Harman nói chuyện vi tính quá. Bác buôn bán xe thì mới qua Dubai giao dịch với các dealer bên đấy (bác khoe khéo phết:D) chứ anh em làm ngành nghề khác chui vào những chỗ đấy làm gì. Một lần khiêm tốn bằng 444 lần tự kiêu bác ạ. Với lại hữu xạ tự nhiên hương. Bác giàu có, giỏi giang nên để mọi người tự thấy thì sẽ hay hơn là tự mình nói ra:D

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com
THOPHI nói:
Em không tưởng tượng nổi lở chạy ngang mấy cái lô cốt thì môi mỏ em nó ra sao trời...tội nghiệp em nó nếu được nhập về...:(

Chạy qua mấy cái gờ ở 2 đầu cầu của mấy cái cầu ở SG cũng đủ mệt rồi. Em đi BIM 3 mà dính 2 lần ở cầu gì đó bên Nguyễn Văn Linh, ngay khu Phong Phú, Conic. Em này mà chạy cỡ 40km/h đến cầu đó là tiêu ngay cái mở liền. Mịa nó đường xá Diệt Lam.

Hạng B1
19/11/09
93
10
8
HCMC
minh_huan nói:
Xe của Tàu bựa wá cảnh ở Cảng VN thôi bác....
Vụ này mới nha. Bác cho em thêm info đi.

cũng bình thường mà bác. Xe của Tàu wá cảnh ở các cảng gần biên giới VN mình nhiều lắm, ai ở cảng thì gặp hoài

Hạng B2
26/2/10
424
8
18
36
Ares nói:
với tình hình nước ngập hiện nay thì em mua Hummer về lội nước là oách nhất
:D

đi con này làm vài két fê fê bước hụt phát là nhập viện luôn =))

Tập Lái
4/1/10
6
0
1
Reventon No.1 nói:
Ares nói:
với tình hình nước ngập hiện nay thì em mua Hummer về lội nước là oách nhất
:D

đi con này làm vài két fê fê bước hụt phát là nhập viện luôn =))

Con này thông số và rổ rá sao anh em có thông tin share cái hih !

Hạng D
23/9/09
1.037
6
38
45
Lustigbee nói:
mấy em gầm thấp này chắc chạy vòng vòng PMH ăn sáng cafe ròi về thôi nhỉ

Đường bên PMH bây giờ nhiều khúc bị gợn sóng, em này mà chạy nhanh chắc chắn sẽ đụng gầm. ở VN đem em này về không biết sẽ chạy đường nào........

Hạng C
20/7/10
522
6
0
47
thôi ... E đi mua Du Thuyền về xài ... E sắp giàu rồi !!! chơi mấy con Siêu Xe này về mà đường sá ngập lụt thì ... YATCH ONE !!!