Hạng C
8/1/07
650
4.748
93
Mobifone trả sau từ năm 2005 đến giờ, bữa rảnh ra cắt trả sau, chuyển sang trả trước nó tư vấn gói 8P, xài được mấy bữa nó nhắn tham gia gói C90, ra đăng ký phát được ngay luôn, tha hồ mà xài =)).
Anh nào muốn xài mấy gói này cứ ra Trung tâm Mobi kêu tao xài chán quá, muốn trả trước, muốn chuyển mạng, blabla là nó tư vấn cho mấy gói này ngay và luôn

Hạng C
8/1/07
650
4.748
93
Phải đi năn nỉ hăm doạ các kiểu có thấy cực ko anh?
Mình đâu có năn nỉ đe dọa anh, mình chỉ nói nhẹ nhàng là chuyển sang trả trước cho anh, thế là mấy em nó tư vấn cho mình thôi à

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
vit teo so với mobi thế nào ah ?
em đang xài 70k được 4gb/tháng vừa đủ
đang định chuyển mạng mà sợ làm khó , ko có thời gian

Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113
Mình đâu có năn nỉ đe dọa anh, mình chỉ nói nhẹ nhàng là chuyển sang trả trước cho anh, thế là mấy em nó tư vấn cho mình thôi à
Thì cơ bản là vẫn phải xách chym ra đại lý hoặc à ơi qua tổng đài. 2 sim vẫn luôn có lợi thế hơn nhiều. Iphone 2018 đã cho dùng 2 sim là tự hiểu dồi

Accountant
Mobifone trả sau từ năm 2005 đến giờ, bữa rảnh ra cắt trả sau, chuyển sang trả trước nó tư vấn gói 8P, xài được mấy bữa nó nhắn tham gia gói C90, ra đăng ký phát được ngay luôn, tha hồ mà xài =)).
Anh nào muốn xài mấy gói này cứ ra Trung tâm Mobi kêu tao xài chán quá, muốn trả trước, muốn chuyển mạng, blabla là nó tư vấn cho mấy gói này ngay và luôn
Đậu mợ thằng Mô buồi. Bữa hỏi nó giờ có sim VietTel chuyển qua nó xài trả trước với gói C90, tương đương V90 bên VT là có được không. Nó say NO thẳng luôn, đắng thiệt.

Hạng B2
20/12/07
110
686
93
49
DMK mobifone, nó ko cho e đk gói C90. E lh vinaphone yc chuyển mạng từ tuần trước mà đến giờ nó làm khó làm dễ, chưa gq. e chuyển 3 số cho gđ mà nó từ chối 1, còn 2 số kia chưa có kq. có cách nào hay ko các anh