Hạng B2
11/12/07
405
12.209
93
Mua sim cho ipad dùng ít ít (chủ yếu dùng wifi) mua loại nào rẻ nhất vãy.

Hạng D
30/4/14
1.139
16.579
113
View attachment 1849893

Đâu cần phải 2 sim mới đẳng cấp mí anh =))
Công nhận anh nhây quá nhà mạng nó sợ anh luôn :D

Cái vụ gọi hù nhà mạng bữa lên báo rồi, xong mấy ông nhà mạng bảo sẽ kiểm tra lại để không cho kiểu hù doạ đó (truyền thông nói thế chứ chắc vẫn chấp nhận bị hù và chiều theo kẻo mất khách thiệt thì sao :D )

Còn anh chả hù hiếc gì, anh cứ spam đúng 1 cú pháp riết nó sợ nó tự đăng ký cho anh luôn, cách này hay nha :p

Có điều số mình Mobifone mà 4G Mobifone chỉ mạnh khu vực HCM, chỗ khác yếu và chỗ mình ở cũng yếu nên mình chơi sim 4G Viettel rồi, không thì mình cũng thử chiêu của anh :D

Hạng D
2/10/14
1.123
39.610
113
40
Công nhận anh nhây quá nhà mạng nó sợ anh luôn :D

Cái vụ gọi hù nhà mạng bữa lên báo rồi, xong mấy ông nhà mạng bảo sẽ kiểm tra lại để không cho kiểu hù doạ đó (truyền thông nói thế chứ chắc vẫn chấp nhận bị hù và chiều theo kẻo mất khách thiệt thì sao :D )

Còn anh chả hù hiếc gì, anh cứ spam đúng 1 cú pháp riết nó sợ nó tự đăng ký cho anh luôn, cách này hay nha :p

Có điều số mình Mobifone mà 4G Mobifone chỉ mạnh khu vực HCM, chỗ khác yếu và chỗ mình ở cũng yếu nên mình chơi sim 4G Viettel rồi, không thì mình cũng thử chiêu của anh :D
Chính đáng thôi anh, ai mà hù.

Tụi bây có dịch vụ đó, mà tụi bây ko đáp ứng cho tao, thì tao chuyển mạng , đơn giản mà. Mình xài trả tiền mà.