Thảo Luận Skyline vàng chói mắt

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh
Em này parking ngay car park của building em.[8D] Em nó đang được gả đấy các bác:D. Chồng em nó đòi 12500 NZD mới chịu gả em nó đi[&:]. Em này chắc đời 2004;). 12500NZD chắc bằng khoảng 9500 USD[:-]. Có expensive không các bá[8|]c. Vài tấm hình share cùng các bác

Skyline vàng chói mắt

Skyline vàng chói mắt

Skyline vàng chói mắt

Skyline vàng chói mắt

Skyline vàng chói mắt

Skyline vàng chói mắt

Bánh xe của hãng Yokohama của Japan hay sao đấy các bác:D
Chắc bác Vịt kết em này lắm phải không[8D]

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh
RE: Skyline vàng chói mắt

Trích đoạn: GENERALS

giá ngon wa trời bác ui... mua về thêm $$$ độ thêm cho e nó thì tuyệt vời hehehe
Đáng tiếc em này tay lái nghịch bác ạ.:( Nếu không em sẽ quyết tâm dụ bác Vịt cưới em này:D

Hạng C
4/9/06
579
0
16
34

emnày đúng là quá ngon với cái giá đó,nhưng mà SX từ cách đây gần chục năm phải ko các bác

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: hoanbmw

emnày đúng là quá ngon với cái giá đó,nhưng mà SX từ cách đây gần chục năm phải ko các bác
Chục năm gì ghê vậy bác[8|]. Em nghĩ 2002 or 2004 bác ạ:D;)

Hạng C
3/6/07
589
1
0

con màu vàng này là Skyline R35 đời 2004 thì phải. Chiếc này hình như là GTS, chứ không phải là GTR nên không đắt. nhưng với cái giá đấy cũng ổn đấy bác ạ. Con này mà độ lên thì kinh khủng lắm.

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: antony

con màu vàng này là Skyline R35 đời 2004 thì phải. Chiếc này hình như là GTS, chứ không phải là GTR nên không đắt. nhưng với cái giá đấy cũng ổn đấy bác ạ. Con này mà độ lên thì kinh khủng lắm.
Bác antony wise wa nhỉ.;) Mà em kết các Bảng Số xe của bác rùi đấy.:) Only one in the world đấy bác:D