Tập Lái
RE: SN5 OS từ ống kính

Suýt bị mất bảng số thiệt, vì 12h00 đêm có người đòi ra tháo mà ...kiếm không ra xe, thì ra Bác í...dzọt về SG rùi

Trích đoạn: vioswhite

@ rắn khổng lồ : ai cũng bắt tay nhé, coi chừng bị mất bảng số à .. [&:]

Hạng B2
26/3/07
266
0
16
Tp. HCM

Tiếc thật! em lần đầu tham dự SN OS nên đâu biết là ngòai đêm GALA1 còn có GALA2 :D nên không tham dự đến cùng với các bác., vả lại vì em thức mấy đêm trước nên hôm đó hơi bị mệt không đi dạo ban đêm chứ không !!! chắc cũng tan tác:D

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Trích đoạn: Nhim

Suýt bị mất bảng số thiệt, vì 12h00 đêm có người đòi ra tháo mà ...kiếm không ra xe, thì ra Bác í...dzọt về SG rùi

Ủa, ai đòi tháo BS xe em vậy bác? [8|] Các bác mà tháo thiệt chắc lúc ý em khóc luôn quá, vì sáng hôm sau có việc nên em phải về gấp ngay trong đêm, chứ nếu k thì ở lại "kiếm tí" roài ;)

Tập Lái

Thì cái Ông mà em hay đứng bên cạnh và hay "rù rì to nhỏ" với Bác trong đêm gala dinner đóa ! :D:D:D

Trích đoạn: anacoda

Trích đoạn: Nhim

Ủa, ai đòi tháo BS xe em vậy bác? [8|] Các bác mà tháo thiệt chắc lúc ý em khóc luôn quá, vì sáng hôm sau có việc nên em phải về gấp ngay trong đêm, chứ nếu k thì ở lại "kiếm tí" roài ;)

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

còn giải OSOM thì sao các bác, chừng nào em mới nhận ta:D

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Hải hôm đó về sớm uổng quá, đoạn sau có chương trình disco & Johny walker thật vui nhộn tại bờ biển và kéo dài tới gần bốn giờ sáng. Cũng nhờ DJ Hải LX chuyển qua nhạc sến lúc về sáng nên đã đưa một số bác đã thăng luôn tại chổ.

O.S.P.D
10/1/06
475
34
28
51

Chai 57 độ nữa pác Phú, lúc đó khoảng 2h30 còn lại pác Phong Lưu, pác Kiên, pác Bác Sĩ, pác Cướp, Em và 2 pác nữa, em rót được 3 vòng thì còn lại pác Lơ và em, nhảy nhót được mấy bài tới 3h 2 điện thoại réo rung liên tục em đành phải đưa pác Cướp về, pác Lơ ở lại 1 một chiến với 2 em:D đoạn sau nữa chắc pác Phú mới mài kiếm dưới bãi biển lên[8D];):D thì em không biết[8D]
Chai 57 độ pác Longthịnh rót ra nền ghạch đốt cháy toàn lửa xanh[8D]

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Em còn nghe giang hồ đồn bác Lơ DJ kiêm Dancer sau đó còn lái em Xì vịt ra ngoài đường cùng với 3 mem khác ríp vài vòng cháy bánh hả? Ghê ghê :D :D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

@Dongta: còn em nữa nè, tối đó phê như con tê tê, trước giờ em rất ít uống dòng whiskey (mà lại uống sex nữa chứ) và riêng Vodka thì em đã tởn từ sau khi cưới do kết quả từ một trận chia tay bạn bè trước khi cưới vợ bằng Absolute, thế mà không hiểu sao tối hôm đó uống vào thế, may mà mới chỉ phê phê thôi chứ chưa có quá đà, chứ không thì chít với vợ cả :D, đêm hôm đó em vừa uống với các bác vừa phải canh thằng nhóc đang sốt :(