npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM
RE: SN5 OS từ ống kính

Bởi vậy gala 2 em không dám bén mảng đến, ngồi vào đây khỏang 1 tiếng thì chắc 3 ngày sau em chưa dậy nổi chứ đừng nói ngồi đến sáng :)

OS, nơi hội tụ của các cao thủ :D

Hạng C
6/8/07
590
3.678
93

Trích đoạn: anacoda

Trích đoạn: vioswhite

@ rắn khổng lồ : ai cũng bắt tay nhé, coi chừng bị mất bảng số à .. [&:]

Bác cứ dọa em ;) :D Để từ từ cho em thử tí chớ
Bác Anacoda này ko fair play gì hết. Hôm thứ 6 ở bên chỗ anh Phú, em với Tamphan đã hỏi anh có thiết kế gì cho tụi em ko? Anh hứa rồi, vậy mà ra tới đó anh ko đợi tụi em mà lại bỏ đi Kim Cương với mấy pác khác nha.!!!!

Trích đoạn: Steven_Civic

Bác Anacoda này ko fair play gì hết. Hôm thứ 6 ở bên chỗ anh Phú, em với Tamphan đã hỏi anh có thiết kế gì cho tụi em ko? Anh hứa rồi, vậy mà ra tới đó anh ko đợi tụi em mà lại bỏ đi Kim Cương với mấy pác khác nha.!!!!

@Steven_Civic: Ack, coi chừng ...cháy nhà người khác đoá :D:D[8D]:D Phải hông Bác Anacoda :D:D:D

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

bác ấy bận tiếp mấy a mã lai, ke ke ... mà tụi nó cũng thích món này lắm lắm ...

chỉ tội nguyễn già, ăn cơm nguội, chán :(

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Trích đoạn: Steven_Civic

Trích đoạn: anacoda

Trích đoạn: vioswhite

@ rắn khổng lồ : ai cũng bắt tay nhé, coi chừng bị mất bảng số à .. [&:]

Bác cứ dọa em ;) :D Để từ từ cho em thử tí chớ

Chài ơi là chài, đi hồi nào đâu [8|] Oan quá, có bác Kotex làm chứng áh! Hôm ấy bác Phú bận việc cho chuẩn bị đêm Gala nên em phải tiếp 2 ông khách Malaysia thay, gọi là thử tí ở VT xem nó ra sao thui ;)

Last edited by a moderator:
Hạng C
6/8/07
590
3.678
93

Trích đoạn: HP Stereo

Hải hôm đó về sớm uổng quá, đoạn sau có chương trình disco & Johny walker thật vui nhộn tại bờ biển và kéo dài tới gần bốn giờ sáng. Cũng nhờ DJ Hải LX chuyển qua nhạc sến lúc về sáng nên đã đưa một số bác đã thăng luôn tại chổ.
Tối hôm đó pác Phú còn thức ah? Lúc đó em đang xem đua xe ở cây xăng 24, gọi cho pác ra coi, sẵn đó đua với em G35 luôn, vậy mà chẳng thấy pác nghe dt. Em cứ tưởng pác ngủ khỏe rồi chứ.

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Em cứ tưởng pác ngủ khỏe rồi chứ

He..he... Ngủ sao được bác! ;) ;) Chiến dịch đánh du kích diễn ra lúc nửa đêm về sáng nghe chừng ác liệt lắm, k biết bác ấy có "hết đạn" k? ;) :D

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

He..he... Ngủ sao được bác! Chiến dịch đánh du kích diễn ra lúc nửa đêm về sáng nghe chừng ác liệt lắm, k biết bác ấy có "hết đạn" k?
Oan ức quá...:D

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

Trích đoạn: HP Stereo

He..he... Ngủ sao được bác! Chiến dịch đánh du kích diễn ra lúc nửa đêm về sáng nghe chừng ác liệt lắm, k biết bác ấy có "hết đạn" k?
Oan ức quá...:D

chứng minh nguợc lại đi pác, ke ke .. khó quá hả ... ;)

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Có bác Thuận npt ở chung phòng làm chứng nhé, nhậu về là "2 đứa" đóng cửa tâm sự với nhau mà:D (nói nhỏ nè Hồng cưng: dạo này tự nhiên anh ko thích con gái nữa...:D)