Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam
RE: SN5 OS từ ống kính

Trích đoạn: HP Stereo

Có bác Thuận npt ở chung phòng làm chứng nhé, nhậu về là "2 đứa" đóng cửa tâm sự với nhau mà:D (nói nhỏ nè Hồng cưng: dạo này tự nhiên anh ko thích con gái nữa...:D)

Vụ này gắt àh nhà :D :D

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

Có bác Thuận npt ở chung phòng làm chứng nhé, nhậu về là "2 đứa" đóng cửa tâm sự với nhau mà:D (nói nhỏ nè Hồng cưng: dạo này tự nhiên anh ko thích con gái nữa...:D)

ối mẹ ơi, vậy sao e dám ghé thăm bác nè .. hèn gì bác rắn khổng lồ hay ghé thì thầm to nhỏ với bác, bỏ qua heo đất, ke ke :D;)

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

bỏ qua Heo Đất

Bác này cứ nói thế, bỏ là bỏ thế nào, Linh nhề?!! ;) :) Kotex thấy dễ shương chưa :)

Em thấy bác này nhìn hao hao bác Phú quá, k biết có rơi rớt gì ngày xưa k? :D :D

Còn bác Lơ đang đứng quảng cáo điện thoại NOKIA E90 Communicator he..he.... :D

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Hôm đó có ông Đài Loan đối tác của bác Phú ngồi cạnh tôi (lúc gần 1 giờ sáng là xê dịch về góc chỗ BS):D, tội nghiệp cũng uống rượu khan như AE mình nên có vẻ khá cồn cào (uống cũng khí thế luôn).Đến lúc mấy bác tiếp tế cho hộp thức ăn,anh Đài mừng ra mặt đưa ra mời tôi miệng líu lo "hảo haỏ...".Đến khi mở ra là rau muống xào,tôi thì khoái ra mặt vì đây là món rất khoái khẩu, nhất là khi đang uống rượu,nhưng ông ta thì có vẻ hơi thoáng...thất vọng vì tưởng là...mì xào...Tôi thì vừa bốc vừa lẩm bẩm bằng...tiếng Việt :"ông hảo hay kg kệ ông nhé,tôi quất cái đã nhé,người Vn hiếu khách lắm ông nhé...",ông ấy thì ...OK lia lịa
.Chừng chịu kg nổi cũng thò tay bốc,cười vui vẻ:D
Đến 1h sáng thì "yếu kg dám ra gió" nữa nên tui...bỏ đồn mà chạy luôn.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Trích đoạn: anacoda

Hehe... em xin làm chứng ạ, bữa đó gần 1h bác HP chui vào phòng ôm... mền ngủ đến sáng mờ, khi ngủ bác í còn gắt lên trong cơn mơ: xít ra đi, đã bảo là không thích con gái nữa mờ. Em nghe gõ gàng lun đó :D:D

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Ôi thôi xong! Xì tê của bác giờ chỉ còn Mô Nô.

Trích đoạn: npt

Trích đoạn: anacoda

Hehe... em xin làm chứng ạ, bữa đó gần 1h bác HP chui vào phòng ôm... mền ngủ đến sáng mờ, khi ngủ bác í còn gắt lên trong cơn mơ: xít ra đi, đã bảo là không thích con gái nữa mờ. Em nghe gõ gàng lun đó :D:D

Hạng B2
12/3/07
153
0
16

Ủa, em nhớ mí tấm của anh anacoda là hoacodai chụp mừ !!![8|]. Lạ nhỉ???