Hạng B2
27/6/05
108
5
18
RE: Sợ bị truy tố, doanh nghiệp nhập khẩu ô tô "xung phong" nộp lại lãi

Ruợu à, hay đấy nhỉ!

Cạch! Mời bác trăm phần trăm, khà!

(Hơi lạc đề tí, các bác admin bỏ quá cho nhé)

Sao không nghe đến chuyện xử lý cán bộ hải quan như thế nào nhỉ ? Mà không lẽ cán bộ dốt đến mức PRADO, LS 430, S350 mà khai giá trên 20.000 USD một chút vẫn tin là thật. Hay là mấy bác đó có chuyện bí mật khác mà không thể khai báo ra được.
Gặp em mà là cán bộ kiểm hoá như vậy sẽ kêu thằng khai báo giá xe mua giùm vài chiếc. :D

Hạng B2
8/6/05
360
0
0

Trích đoạn: ninh
Sao không nghe đến chuyện xử lý cán bộ hải quan như thế nào nhỉ ? Mà không lẽ cán bộ dốt đến mức PRADO, LS 430, S350 mà khai giá trên 20.000 USD một chút vẫn tin là thật. Hay là mấy bác đó có chuyện bí mật khác mà không thể khai báo ra được.
Chắc là chưa xử lý được, vì bên hình sự chưa có hồ sơ. HQ cũng có dám chuyển hồ sơ sang hình sự đâu! :mad:

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Trích đoạn: ninh

Gặp em mà là cán bộ kiểm hoá như vậy sẽ kêu thằng khai báo giá xe mua giùm vài chiếc. :D
Bác tưởng dễ được làm kiểm hóa lắm sao, nhất là cái cặp chân tung tẩy đá hậu như cái avatar.

Đã bị khóa
27/10/05
14
0
0

chế độ chính trị phục vụ giai cấp cầm quyền. mà hải quan là 1 trong những công cụ. cho nên hải quan dù có dốt không biết giá xe đi nữa nhưng cuối cùng làm hải quan thì phải giàu mới gọi là nhân viên hải quan

Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway

Trích đoạn: luckyotosaigon

chế độ chính trị phục vụ giai cấp cầm quyền. mà hải quan là 1 trong những công cụ. cho nên hải quan dù có dốt không biết giá xe đi nữa nhưng cuối cùng làm hải quan thì phải giàu mới gọi là nhân viên hải quan
Chả hiểu bác nói cái giề[8|], chuyển trường hợp này cho bác nhớ vợ giải quyết nhé:D