Hạng B2
15/6/07
297
9
18
53
thinhnhan nói:
.........

Ha Ha, nhớ rồi. Cảm ơn Bác. Ku 18 tháng rồi. Bác cần sơ đồ gì chứ nói chung chung thì đời quá cũ rồi Bác à. Dễ sửa mà. Đời của Bác có đấy. Nhưng chưa chắc zin nên sợ đồ coi chừng không đúng......Có đủ nhưng phải yêu cầu chi tiết Mình mới làm dc........Hẹn gặp nhé. Memory tốt....113.114

Memory bác tốt thật, em cũng còn số cầm chân của bác đấy, emnhờ memory của...đtdđ lưu hộ :D

Vâng, phần điện thì chắc không zin rồi vì taplo đã lai, nhưng các món khác coi bộ còn zin lắm, từ chế hòa khí, máy 21R đến hộp số tự động, đèn đóm, kính.v.v... Mình khoái nhất em này ở chỗ nó còn zin rất nhiều và dủ tuổi cao nhưng chạy ngọt lắm. Nếu bác có user manual hoặc repair manual là tuyệt nhất. Hôm nào rảnh, mình cưỡi em nó wa thăm bác. 

Hạng B2
9/3/08
127
17
18
Việt Nam
techcar.info
sgman nói:
thinhnhan nói:
.........

Ha Ha, nhớ rồi. Cảm ơn Bác. Ku 18 tháng rồi. Bác cần sơ đồ gì chứ nói chung chung thì đời quá cũ rồi Bác à. Dễ sửa mà. Đời của Bác có đấy. Nhưng chưa chắc zin nên sợ đồ coi chừng không đúng......Có đủ nhưng phải yêu cầu chi tiết Mình mới làm dc........Hẹn gặp nhé. Memory tốt....113.114

Memory bác tốt thật, em cũng còn số cầm chân của bác đấy, emnhờ memory của...đtdđ lưu hộ :D

Vâng, phần điện thì chắc không zin rồi vì taplo đã lai, nhưng các món khác coi bộ còn zin lắm, từ chế hòa khí, máy 21R đến hộp số tự động, đèn đóm, kính.v.v... Mình khoái nhất em này ở chỗ nó còn zin rất nhiều và dủ tuổi cao nhưng chạy ngọt lắm. Nếu bác có user manual hoặc repair manual là tuyệt nhất. Hôm nào rảnh, mình cưỡi em nó wa thăm bác.

Hôm nào Mình tìm cho....Hic.........Dòng này dễ sửa cần gì đến sẻvice manual...........

Hạng B2
11/5/09
106
12
18

Của Bác là Previa DX nhé: Click vào Còi, Click vào Headlight
[/quote]

Cám ơn bác nhiều, nhưng sao tôi không mở được file còi. (báo lỗi khi mở file). Mạch headlight chỉ mở được 1 file, file còn lại cũng bị lỗi khi mở.

Hạng B2
9/3/08
127
17
18
Việt Nam
techcar.info
ldoto nói:

Của Bác là Previa DX nhé: Click vào Còi, Click vào Headlight

Cám ơn bác nhiều, nhưng sao tôi không mở được file còi. (báo lỗi khi mở file). Mạch headlight chỉ mở được 1 file, file còn lại cũng bị lỗi khi mở.
[/quote]

Chuyện lạ nhỉ. Link đầy đủ mà kg dc. po1tay.com

Tập Lái
31/10/08
18
0
0
thinhnhan nói:
Hôm nay Em mạo mụi mở topic này để cho tất cả các Bác có thể tự tham khảo và sửa chửa cho Vợ 2 của Mình. Em xin cung cấp cho các Bác sơ đồ mạch điện của tất cả các dòng xe. Sơ đồ mạch rất chi tiết.
Yêu cầu bắt buộc phải có, nếu Bác nào không cung cấp đủ thông tin. Mình xin miễn Replay.
1/ Hiệu xe
2/ Model
3/ Đời năm nào
4/ Số VIN
4/ Yêu cầu sơ đồ mạch gì.
Thời gian cung cấp bất cứ lúc nào Online...........Nhưng không quá 24H
Chắc mệt đây.....

cho mình xin sơ đồ mạch điện xe TOYOTA COROLLA đời 1990.Cảm ơn trước

Hạng B2
9/3/08
127
17
18
Việt Nam
techcar.info
cưasưng nói:
thinhnhan nói:
Hôm nay Em mạo mụi mở topic này để cho tất cả các Bác có thể tự tham khảo và sửa chửa cho Vợ 2 của Mình. Em xin cung cấp cho các Bác sơ đồ mạch điện của tất cả các dòng xe. Sơ đồ mạch rất chi tiết.
Yêu cầu bắt buộc phải có, nếu Bác nào không cung cấp đủ thông tin. Mình xin miễn Replay.
1/ Hiệu xe
2/ Model
3/ Đời năm nào
4/ Số VIN
4/ Yêu cầu sơ đồ mạch gì.
Thời gian cung cấp bất cứ lúc nào Online...........Nhưng không quá 24H
Chắc mệt đây.....

cho mình xin sơ đồ mạch điện xe TOYOTA COROLLA đời 1990.Cảm ơn trước
Chi tiết mạch gì Bác ơi, toàn bộ thì không được à...........

Hạng D
24/8/09
1.768
849
113
Em có con sư tử già Peugeot 505-SX 1989 em đang ngâm kíu cái đèn báo mở cửa xe vì hiện tại nó không hoạt động mà nhìn đống dây em hải quá không biết đường nào mà lần, bác có sơ đồ các xe đời củ không cho em với.

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
Em mạo muội xin cụ chủ thớt cho em xin thêm mấy sơ đồ điện đèn chiếu sáng trước của hãng BMW,em đang làm đồ án tổng hợp hệ thống chiếu sáng BMW.Làm phiền cụ chủ thớt chút ^^!...em ko xin cụ thể model nào cả vì đồ án làm tổng thể nhiều dòng ^^!...vậy em xin cám ơn cụ chủ thớt nhiều nhiều ạ.Mong sớm nhận được câu trả lời của cụ