Hạng B1
28/6/07
54
4
8
@thinhnhan: Bác có sơ đồ mạch điện của Fiat Albea 1.6 đời 2004 không ah?

Hạng B2
9/3/08
127
17
18
Việt Nam
techcar.info
overhaulin nói:
Em mạo muội xin cụ chủ thớt cho em xin thêm mấy sơ đồ điện đèn chiếu sáng trước của hãng BMW,em đang làm đồ án tổng hợp hệ thống chiếu sáng BMW.Làm phiền cụ chủ thớt chút ^^!...em ko xin cụ thể model nào cả vì đồ án làm tổng thể nhiều dòng ^^!...vậy em xin cám ơn cụ chủ thớt nhiều nhiều ạ.Mong sớm nhận được câu trả lời của cụ

Headlamps Circuit BMW M6-2009 Mới soạn được dòng này. Nghiên cứu trước nhé. Sẽ cập nhật nếu có người yêu cầu theo Model nhé.

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
thinhnhan nói:
overhaulin nói:
Em mạo muội xin cụ chủ thớt cho em xin thêm mấy sơ đồ điện đèn chiếu sáng trước của hãng BMW,em đang làm đồ án tổng hợp hệ thống chiếu sáng BMW.Làm phiền cụ chủ thớt chút ^^!...em ko xin cụ thể model nào cả vì đồ án làm tổng thể nhiều dòng ^^!...vậy em xin cám ơn cụ chủ thớt nhiều nhiều ạ.Mong sớm nhận được câu trả lời của cụ

Headlamps Circuit BMW M6-2009 Mới soạn được dòng này. Nghiên cứu trước nhé. Sẽ cập nhật nếu có người yêu cầu theo Model nhé.
cám ơn bác nhé,em đã down về rồi ạ :X :X :X

Hạng B2
31/1/07
301
8
18
Bác chủ thớt có biết mấy cái đồng hồ xe taxi làm thế nào biết tốc độ xe. Em đoán nó đấu vào cảm biến tốc độ VSS (Vehicle Speed Sensor) không biết có đúng không?

Hạng B1
7/11/08
74
19
8
35
Tommy2005 nói:
Bác chủ thớt có biết mấy cái đồng hồ xe taxi làm thế nào biết tốc độ xe. Em đoán nó đấu vào cảm biến tốc độ VSS (Vehicle Speed Sensor) không biết có đúng không?

nó lấy tín hiệu từ chân tach(kg biết ghi đúng kg nữa) đưa từ IC lửa lên đồng hồ của xe đó bác. Thường thì dạng tín hiệu này là dạng xung nên dân làm lại đồng hồ đếm cho taxi thường xài IC 555 để tạo xung giả khiến đồng hồ đếm sai, ăn gian tiền của các bác đấy :D ^^

Tập Lái
24/9/08
1
0
0
Bạn cho mình xin sơ đồ mạch điện đầy đủ của xe này nhé : hiệu Toyota . model : Vanciti . đời 1985 . số VIN : JT3YR22V5F5063527 . Cám ơn bạn rất nhiều ! vì mình mua xe cũ , mà chủ trước câu dây điện lằng nhắng quá ! mà xe xăng nên mình cũng sợ ! bạn giúp mình nhé ! thank nhiều !

Hạng B2
22/12/05
110
2
18
49
Hà Nội
Bác cho em sơ đồ mạch điện đèn còi, máy lạnh, khởi động và nạp, .. của xe Toyota Hiace đời 1990, dòng Hiace16.
Cám ơn Bác nhiều