Hạng D
4/2/12
3.202
11.530
113
Bác xem đường Việt Nam hẹp, nhiều ngóc ngách. Sedona đi vào ngõ có mà đứt, tìm chỗ đỗ cũng khó, quay đầu cũng dở. Em vẫn thấy Od kích thước nhỏ hơn đi đường Việt Nam thuận tiên hơn hẳn. :)
Đi xe này ai lại đi hẻm bác, những bác mua xe này em nghĩ nhà có vài con xe " nhỏ " roài, kiếm con to to cuối tuần đi dạo dó thì mua thêm thoai :)

Hạng B2
14/2/15
429
679
93
Lúa nhiều thì mút xe Nhật, lúa ít thì chọn xe Hàn... :).... Tiền nào của đó...
vấn đề chả phải nhiều lúa hay ít, điểm chung của con người ta luôn tìm một món hàng với cái giá hợp lý. Em thấy nhiều bác đi xe cá nhân Audi, Porche, ... nhưng vẫn tậu thêm Sedona này phục vụ gia đình thôi. Tiền nào của đó đúng với nhiều trường hợp chứ không phải mọi trường hợp.

Hạng D
23/11/14
1.098
1.011
113
42
Em chỉ mới được xem 2 em này ở Motorshow vừa qua. Rất thích hàng ghế thứ 2 của OD. Nhà em chả ai tới 1m7 nên OD là quá đủ to rồi. Bà cả cũng thích OD hơn Sedona.
...nhưng cái giá mà tiệm cận 2 tỷ thì...ặc ặc...
Em rất tốt nhưng anh rất tiếc!

để em hiền
1/4/05
3.801
94.205
113
Vừa lên website honda thái thấy giá con ody đắt gấp rưỡi accord nên chắc giá 2 tỏi là đúng rồi. Không thấp hơn nữa đâu.

Tập Lái
6/6/14
7
1
1
38
Dìm hàng Sedona thì nó cũng nên khách quan một chút, so sánh cái màn LCD 7 inches khắm ko chịu nổi. So sánh một cái của Tàu do anh Hải lèm nhèm lắp vào so sánh với một con xịn. Odyssey bản Base cho Châu Á đã gần 40.000 USD nếu nhập chính ngạch về VN chắc nó phải rơi vào tầm 3 tỏi. Accord giá bên Malay 21.500 USD về VN tỏi rưỡi chắc con Odyssey ko thể rẻ hơn 2 tỏi được. Admin của otosaigon mà thiên vị như vậy bảo sao cứ có thread xe Hàn là antifan đông hơn quân Nguyên. Tôi chẳng thần tượng hãng nào cả, cứ hãng nào làm lợi cho người tiêu dùng là tôi thích còn mấy cái loại mua phải mấy con xe lởm như Fortuner nhưng vẫn bốc nó lên mây xanh là tôi khinh. Mấy loại đấy là tay bốc shit xong cho vào tay người khác, bốc nó lên mây để lừa gà bán được giá.
Thôi chờ Sienna nhập về thì 3 anh cùng đánh đấm nhau vậy, 2 anh khó phân thắng bại

Tập Lái
16/1/16
24
5
3
32
5115mm và 4830mm mà bảo là chênh lệch đôi chút gì hả bác? Con Od này dài hơn Grandis nhà em xíu thôi.
Giá này em chọn Sedona khỏi suy nghĩ. Tiền chênh mua thêm con Triton full nữa chạy offroad chơi.
Về cơ bản tiền nào của đó bác ơi, con Od nó là hàng Nhật nổi tiếng bền bỉ , nhập nguyên con từ Nhật zia, da ghế nhìn đẳng cấp hơn hẳn.