Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
8/8/06
6.456
21.071
113
40
Sala em kết nhất căn Shophousre. Sau 10 năm nữa em ấy là đường Nguyễn Huệ thứ 2. Lúc đó có tiền mua cũng ko được :)

• Like
Reactions: huyluc
Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
Sala em kết nhất căn Shophousre. Sau 10 năm nữa em ấy là đường Nguyễn Huệ thứ 2. Lúc đó có tiền mua cũng ko được :)
anh nói thế nào ấy, Nguyễn Huệ, Đồng KKhởi gì có tiền mua được tất.
Mức giá con đó em quất con mặt tiền Lê Thánh Tôn, tháng có $4500 hợp đồng 5 năm, cọc 1 năm ngay và luôn.

Hạng B2
23/10/14
439
3.332
93
Mức giá con đó em quất con mặt tiền Lê Thánh Tôn, tháng có $4500 hợp đồng 5 năm, cọc 1 năm ngay và luôn.
Có link tham khảo thông tin này ko a?

Hạng F
2/3/14
12.226
128.175
113
Chắc ý bác ấy là không có mà mua nếu đúng giá theo thị trường, đánh giá của bank và các tổ chức uy tín, và ngang các căn khác xung quanh (chỉ nói đúng giá, chứ chưa nói giá thơm). Vì chủ họ không bán.

Chứ chủ nhà hét giá gấp đôi mà bác cũng mua thì nói làm gì. Cứ có tiền, thật nhiều tiền, thì tất nhiên cái nhà nào cũng chả mua được.

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
Có link tham khảo thông tin này ko a?
hí hí, tại nhà em gần đó, chủ nhà bán xong kể em, không có link đâu ạ.
Anh có 3x-40 tỏi cần đốt không? có tay hàng xóm nào đi định cư em báo cho.:3dcuoi:

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng B2
12/9/15
179
1.000
93
Anh cho xin cái tên CC nào ở Q3 mà 2-3 tỷ, lại có thiết kế đẹp?
Nghi ngờ quá?
http://batdongsan.com.vn/ban-can-ho-chung-cu-quan-3/-1/6/-1/-1
với tầm giá 2-3 tỷ hoặc tới 3.5 tỷ như chung cư sala thì rất nhiều lựa chọn có khu dân cư hiện hữu.

hoặc nếu qua quận 4 , quận 7 thì có nhiều lựa chọn hơn nữa . bà con em ở quốc cường gia lai trần xuân soạn lúc mua 2 tỷ giờ khoảng 2.5 tỷ 100m2 rộng rãi thoáng mát .

Tuổi trẻ ko có kinh nghiệm đầu tư như em chỉ mua ở nên vào đây hóng kinh nghiệm các anh phân tích. :)
Quan điểm của em, các anh mua đầu tư nên căn nhắc là đúng, ko riêng vì thủ thiêm này đâu, tất cả dự án luôn, đặc biệt là 2 thằng Novaland và Vingroup. :). 2-3 tỷ tìm chung cư ngon quận 3 thì em xin nói là ko thể, em tìm rồi thua luôn. Nếu 3ty5 thì có nhiều lựa chọn nhưng em chỉ có 2ty5 thôi. :) Vậy h sao đây? Ngó qua ngó lại thấy anh Sadora ở Thủ Thiêm cũng hợp nhãn.
1. Tiến độ thanh toán tới cuối năm 2017, từ đây tới cuối năm 2017 em có kiếm được 1tỷ ko? xin thưa em ko biết, nhưng chí ít từ đây đến cuối năm 2016 và giữa 2017 em chỉ việc làm việc và kiếm tiền thôi, nó giúp em đỡ đi rất nhiều khi mà 1 năm qua quá mất thời gian vào việc tìm nhà.
2. Hiện nay em cũng chưa cần nhà để ở, cuối năm 2017 là thời điểm quyết định ở đâu của em, nó cũng là thời điểm nhận nhà, vậy quá ok.
3. Sao ko mua Vingroup, xin thưa em thích mãng xanh và quy hoạch của thủ thiêm hơn. Và hướng về trung tâm em thấy thủ thiêm thuận tiện hơn.
4. Sadora là dự án chung cư rẻ tiền đầu tiên trong khu sala, nếu ĐQM muốn bán tốt những thằng còn lại thì trước tiên anh ấy sẽ cần phải làm thật tốt cái Saroda này.

Về quy hoạch tổng thể thủ thiêm so với pmh em thấy rất khác nhau, thủ thiêm gánh vác trên vai trách nhiệm chính trị rất lớn, trong khi pmh thì là của cdt nước ngoài có kinh nghiệm và tự mình quyết định được nhiều thứ. Vì trách nhiệm chính trị đó thủ thiêm đã bị ngủ đông 1 thời gian. Nay hy vọng rằng sau khi đã theo dõi, quan sát, học tập được 1 vài tp đi trước như thượng hải, seoul, cùng với lòng quyết tâm của chính phủ thì thủ thiêm sẽ cất cánh.

Điều em sợ nhất là sau 2016 anh mới lên lại muốn kiếm ăn, thay đổi quy hoạch thì thủ thiêm lại ngủ đông tiếp. :)
sala bây giờ thấp nhất là 3.5 tỷ thì phải. đâu có rẻ.

Hạng D
11/1/09
3.654
7.528
113
nơi xa lắm
http://batdongsan.com.vn/ban-can-ho-chung-cu-quan-3/-1/6/-1/-1
với tầm giá 2-3 tỷ hoặc tới 3.5 tỷ như chung cư sala thì rất nhiều lựa chọn có khu dân cư hiện hữu.

hoặc nếu qua quận 4 , quận 7 thì có nhiều lựa chọn hơn nữa . bà con em ở quốc cường gia lai trần xuân soạn lúc mua 2 tỷ giờ khoảng 2.5 tỷ 100m2 rộng rãi thoáng mát .

sala bây giờ thấp nhất là 3.5 tỷ thì phải. đâu có rẻ.
đọc kỹ còm đi anh, hãy đi xem và mua, batdongsan.com này em xem nát rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.