Tập Lái
29/8/18
24
10
3
31
Giá ntn bạn.? Sao mới mua có vài tháng, chưa nhận nhà ở đã bán rồi.??

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Giá ntn bạn.? Sao mới mua có vài tháng, chưa nhận nhà ở đã bán rồi.??
Vì nhận nhà là thanh toán ít nhất 25% hay nhiều hơn tùy hợp đồng, lúc này ra hàng là tốt nhất nè vì hiện rs khu 2 nhìn rất đẹp. Giá khu 1 htcb nghe sâu nói từ 2t2 cho căn 2pn. @orderchung.com res mở bán rồi đó bác, tham gia lun cho đủ, từ kim cương thúi qua không gian xanh theo tiêu chuẩn u ếch a

Hạng C
4/8/12
708
11.154
93
Vì nhận nhà là thanh toán ít nhất 25% hay nhiều hơn tùy hợp đồng, lúc này ra hàng là tốt nhất nè vì hiện rs khu 2 nhìn rất đẹp. Giá khu 1 htcb nghe sâu nói từ 2t2 cho căn 2pn. @orderchung.com res mở bán rồi đó bác, tham gia lun cho đủ, từ kim cương thúi qua không gian xanh theo tiêu chuẩn u ếch a
Híc
Bữa giữ số chỗ @Cẩm Tú
mà ko lấy được mới lạc trôi xuống kct anh ơi
dạo này đi qua thấy lên sàn nhanh chóng mặt

Tập Lái
29/8/18
24
10
3
31
Híc
Bữa giữ số chỗ @Cẩm Tú
Anh Xuân à.? Thì hôm tháng 8 em đã nói là bên dự án sắp đóng nấp hầm rồi còn gì nữa anh.. hic hic

• Like
Reactions: orderchung.com
Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Híc
Bữa giữ số chỗ @Cẩm Tú
Bên res11 giá chát quá nên ko theo, giờ theo cái kim cương của mình chờ tháng 6 thằng Nờ lờ nó set cái giá 28 củ cho khu vưc này còn ko em để làm của để dành luôn.

Tập Lái
29/8/18
24
10
3
31
Bên res11 giá chát quá nên ko theo, giờ theo cái kim cương của mình chờ tháng 6 thằng Nờ lờ nó set cái giá 28 củ cho khu vưc này còn ko em để làm của để dành luôn.
Giời ơi.. Res 11 là ở Lạc Long Quân sắp nhận nhà rồi sếp ạ. ResGreen là dự án mới họ hàng chung CDT với em í. Anh mua kim cương hay vin hú em với.

Hạng C
4/8/12
708
11.154
93
Giời ơi.. Res 11 là ở Lạc Long Quân sắp nhận nhà rồi sếp ạ. ResGreen là dự án mới họ hàng chung CDT với em í. Anh mua kim cương hay vin hú em với.
Kim cương thúi của 577 (Diamond Riverside), chứ ko phải đảo KC em ơi
Anh bigbigman nói giá ResGreen á, bên thớt Tiềm năng Tân Phú đợt đó anh hỏi mọi người có bóng bàn