Hạng C
7/4/17
771
725
93
Tính bình quân là 3-4 căn 1 thang (thang người và hàng như nhau (nếu chủ đầu tư chịu chơi vì thang hàng thật ra nó to hơn thôi). Nổ có cái sunzai (cái block đầu tiên) đúng là số căn/thang ít nhưng sau này thì nhiều, mật độ 3-4 căn 1 thang là ko cao đâu
thang hàng là không chỡ người nhé.

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
thang hàng là không chỡ người nhé.
Chắc bạn chưa đi thang hàng, hay là đi thang hàng một số cc nào rồi đánh đồng. Mình từng đi thang hàng một cc kao kap, bên trong thang hàng như thang người đi thôi (nội thất cũng same same, còn chủ đầu tư nào tiết kiệm thì thang nội thất ko đẹp), chỉ có khác là nó to hơn để ngta chuyển đồ lên cho dễ. Thang người hay thang hàng vẫn cũng do các cty thang máy sx thôi (cấu tạo như nhau và 1 cc thường do 1 nhà thầu thang máy cung cấp cả thang người và thang hàng), chỉ khác là thang hàng tải trọng lượng nhiều hơn và tốn nhiều điện hơn (do công suất lớn để tải hàng), một số cc giờ cao điểm sáng và chiều vẫn mở thang hàng cho cư dân đi, sau giờ đó thì tắt vì thang hàng đi tốn điện hơn (vì vậy một số cc kao kap thang hàng đc đầu tư nội thất như thang người). Bạn đừng nghĩ vì tên nó là thang hàng là người ko đc đi, tên gọi vậy để phân biệt thang to và thang nhỏ thôi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Có bác nào còn căn 2pn hoặc 1+1 bên Richstar cần bán thì pm em với nhé. Em đang tìm 1 can để ở. Cảm ơn các bác.

Hạng C
7/4/17
771
725
93
Hiện tại giá Carillon 7 chỉ từ 26tr/m2 thôi ạ. Đang có các chương trình chiết khấu từ chủ đầu tư. Nếu anh chị mua đầu tư thì nên mua Carillon7 đi ạ. Dự án chủ đầu tư uy tín, chuẩn bị mở bán, thanh khoản tốt dể ra hàng. Richstar và Bên Carillon 7 em có điểm mạnh điểm yếu riêng về thiết kế, chủ đầu tư, tiện ích. Nếu anh chị đầu tư cân nhắc bên em nhé. SDT em : 0905.2666.29. Nếu quan tâm gọi em em cho anh chị thấy lý do tại sao nên đầu tư Carillon 7 ạ.
Giá 26tr dành cho căn DT lớn và view xấu. căn đẹp trung bình cũng trên 30tr/m2 sét gia vậy thì chờ bán từ từ thôi. còn đưa trước 30-40% nữa. chịu. Richstar nếu so với Ca7 thì đúng là cao hơn vài bậc. Mà giá thì chênh nhau (10%) nhau tại cùng thời điểm. Ưu đểm lớn nhất là RS sắp giao nhà.

Tập Lái
20/3/18
7
0
1
35
Dạ Giá căn diện tích nhỏ hơn tăng lên nhưng bên em giá ko quá 30tr anh nhé. Có VAT chỉ tầm khoảng 28tr thôi ạ. Hiện đợt đầu nên giá chưa cao đến vậy đâu anh. Cần em đưa anh bảng giá hiện tại luôn ạ
Gửi mình bảng giá hiện tại bên CA7 với. Thanks Bác

Tập Lái
16/8/12
18
0
1
RS6 04.07 căn góc 3 pn view nội khu bác nào mua call mình nhé 0902301549 . CĐT vừa thông báo tuần sau giao nhà