Tập Lái
19/10/16
5
3
3
35
Bác Sale nào inbox cho em giá tốt nhất Colorado MT và AT bản LTZ.
Em mua xe sử dụng cá nhân và kinh doanh gia đình nên cần hình thức trả góp 80-90% - thời gian dài nhất - lãi suất cố định càng tốt (ngân hàng Vietcombank càng tốt ạ vì em trả lương qua ngân hàng Vietcombank, in sao kê là chứng minh xong thu nhập).
Em ở Đà Lạt, nên mua xe HCM.
Em cám ơn.

• Like
Reactions: otovietlong
Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Bác Sale nào inbox cho em giá tốt nhất Colorado MT và AT bản LTZ.
Em mua xe sử dụng cá nhân và kinh doanh gia đình nên cần hình thức trả góp 80-90% - thời gian dài nhất - lãi suất cố định càng tốt (ngân hàng Vietcombank càng tốt ạ vì em trả lương qua ngân hàng Vietcombank, in sao kê là chứng minh xong thu nhập).
Em ở Đà Lạt, nên mua xe HCM.
Em cám ơn.
Đà Lạt nên mua xe ở Buôn Mê Thuột hay Đồng Nai mới đúng chứ!

Tập Lái
22/8/16
44
68
18
33
Đà Lạt nên mua xe ở Buôn Mê Thuột hay Đồng Nai mới đúng chứ!

Mua đâu chả vậy, ở Sài Gòn rẻ hơn chục củ , giao xe tận nhà, qua buôn mê thuộc mua làm gì

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Mua đâu chả vậy, ở Sài Gòn rẻ hơn chục củ , giao xe tận nhà, qua buôn mê thuộc mua làm gì
Nếu Sài Gòn rẻ hơn chục củ thì 2 chỗ kể trên cũng vậy! Cạnh tranh mà, quan trọng cách deal thôi. Nói như Bác các dealer mấy tỉnh trên nó dẹp hết rồi.

Hạng D
2/3/12
1.402
83.391
113
37
Cái quan trọng là thích mua xe dưới Sài Gòn. :) Em đã từng gặp một bác mãi ngoài HP mà mua tận SG. Giá cả thời buổi này ở đâu mà chả thế. Mình ưng chỗ nào là mình mua thôi!
Khác đấy bác

Hạng B1
11/6/16
91
7
8
40
Thật ra về mức độ tiện nghi và thiết kế thì Chevrolet Colorado cũng đánh tốt, vận hàng thì không thể so sánh được, mỗi người có cảm nhận riêng. :3dhungio2: